✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5821417

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 1/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 2/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 3/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 4/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 5/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 6/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 7/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 8/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 9/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 10/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 11/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 12/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 13/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 14/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 15/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 16/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 17/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 18/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 19/20
รูป ✅ S-TPPT102 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
2,590,000 (80,938 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.

เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม - ท่าพระ บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

S-TPPT102 ขาย คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม - ท่าพระ ชั้น5 ห้องมุม สงบ ลมดี 32ตรม 1นอน 1น้ำ 2.59 ล้าน 064-959-8900

✅ สิ่งอำนวยความสะดวกในห้อง 

- แอร์ 2 ตัว

- ติดวอลเปเปอร์

- ครัวบิวท์อิน + เตาไฟฟ้า + ที่ดูดควัน

- ตู้เสื้อผ้าบิวท์อิน

- ชั้นวางทีวี (แถมสมาร์ททีวีให้ด้วยจ้า ถ้าต้องการ)

- โต๊ะแต่งหน้าบิวท์อิน

- เตียง 5 ฟุต (มีชั้นเก็บของใต้เตียง)

- เครื่องทำน้ำอุ่น

- ตู้รองเท้าบิวท์อิน (สูงใหญ่)

แถม!!

เครื่องซักผ้า ,ชั้นวางของ , ชั้นวางหนังสือ , ตู้เก็บของที่สามารถกางเป็นโต๊ะทำงานขนาดพอดีได้ในห้องนอน ,ชั้นวางของในห้องน้ำ

✅ ส่วนกลางใช้ได้จริง : และไม่พลุกพล่าน ไม่แย่งกันใช้

- สระว่ายน้ำฟรีฟอร์มระบบเกลือขนาดใหญ่ ยาว 85 เมตร มีสระเด็ก มีจากุชชี่

- ฟิตเนส กว้างขวาง มีเครื่องออกกำลังเพียงพอ มีซาวน่า

- ที่จอดรถ 8 ชั้น

- มีสวนชั้นดาดฟ้า

- มีห้องทำงาน

สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)  

หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV

แอดมิน 064-959-8900

แอดมิน 094-549-4104

* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com

Facebook Fanpage : P2N Property  

** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ

รายละเอียด

  • The Parkland Phetkasem - Thapra
  • 2,590,000 (80,938 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม - ท่าพระ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 295 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Tha Phra Interchange

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ยูนิโอ จรัญฯ 3
Unio Charan 3

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เดอะ ไพรเวซี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์
The Privacy Thaphra Interchange

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

ม.สยาม

3.7 กม.

วิทยาลัยเทคโนโลยีสยาม

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที