✅ S-TLPP101 ✅ Line : @p2nproperty
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4416616
เข้าชม :
เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์ พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
S-TLPP101 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ พหลโยธิน-ประดิพัทธ์
ขนาด 58 ตรม. 2นอน 1น้ำ ชั้น 6 วิวเมือง 7.9 ล้าน 064-959-8900
-เครื่องทำน้ำอุ่น
สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)
หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV
แอดมิน 064-959-8900
แอดมิน 094-549-4104
* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com
Facebook Fanpage : P2N Property
** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ
รายละเอียด
- THE LINE Phahon - Pradipat
- 7,900,000 (136,207 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 6
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 58 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
345 ประกาศเช่า
94 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1506266)2 ห้องนอน53m2ชั้น 43฿7,300,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2479577)2 ห้องนอน52.66m2ชั้น -฿7,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2797168)2 ห้องนอน53.13m2ชั้น 34฿8,499,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2734118)2 ห้องนอน65m2ชั้น 46฿11,100,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2734130)1 ห้องนอน66.29m2ชั้น 11฿12,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1396746)2 ห้องนอน55m2ชั้น 6฿7,990,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2792454)2 ห้องนอน52m2ชั้น 34฿8,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 829229)1 ห้องนอน42m2ชั้น 16฿7,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 817793)2 ห้องนอน55m2ชั้น 34฿10,640,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2731682)1 ห้องนอน27m2ชั้น 35฿4,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2460757)1 ห้องนอน34m2ชั้น 8฿4,750,000UPDATE !