✅ S-SHB105 ✅ Line : @p2nproperty

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4393326

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✅ S-SHB105 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 1/11
รูป ✅ S-SHB105 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 2/11
รูป ✅ S-SHB105 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 3/11
รูป ✅ S-SHB105 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 4/11
รูป ✅ S-SHB105 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 5/11
รูป ✅ S-SHB105 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 6/11
รูป ✅ S-SHB105 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 7/11
รูป ✅ S-SHB105 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 8/11
รูป ✅ S-SHB105 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 9/11
รูป ✅ S-SHB105 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 10/11
รูป ✅ S-SHB105 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,700,000 (130,556 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.

โซโห​ แบงค็อก​ รัชดา ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

S-SHB105 ขาย คอนโด โซโห แบงค็อก รัชดา ชั้น10 วิวเมือง 36ตรม. 1นอน 1น้ำ 4.7 ล้าน 064-959-8900

เฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า

-เตียงพร้อมที่นอน

-ตู้เสื้อผ้า

-โต๊ะทานข้าว+เก้าอี้2ตัว

-เครื่องซักผ้า

สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)  

หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV

แอดมิน 064-959-8900

แอดมิน 094-549-4104

* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com

Facebook Fanpage : P2N Property  

** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ

รายละเอียด

  • SOHO BANGKOK RATCHADA
  • 4,700,000 (130,556 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 152 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center