✅ S-BKHZ103 ✅ Line : @p2nproperty

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5925223

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✅ S-BKHZ103 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 1/12
รูป ✅ S-BKHZ103 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 2/12
รูป ✅ S-BKHZ103 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 3/12
รูป ✅ S-BKHZ103 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 4/12
รูป ✅ S-BKHZ103 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 5/12
รูป ✅ S-BKHZ103 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 6/12
รูป ✅ S-BKHZ103 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 7/12
รูป ✅ S-BKHZ103 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 8/12
รูป ✅ S-BKHZ103 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 9/12
รูป ✅ S-BKHZ103 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 10/12
รูป ✅ S-BKHZ103 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 11/12
รูป ✅ S-BKHZ103 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
3,300,000 (85,915 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
38.41 ตร.ม.

แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร - นราธิวาส สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

S-BKHZ103 ขาย คอนโด แบงค็อก ฮอไรซอน สาทร ชั้น 10 วิวเมือง 38.41 ตรม. 1นอน 1น้ำ 3.3 ล้านบ. 064-959-8900

เฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า

- เตียงพร้อมที่นอน

-ตู้เสื้อผ้า

- ทีวี 

-ตู้เย็น

-ไมโครเวฟ

สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)  

หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV

แอดมิน 064-959-8900

แอดมิน 094-549-4104

* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com

Facebook Fanpage : P2N Property  

** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ

รายละเอียด

  • Bangkok Horizon Sathorn - Narathiwas
  • 3,300,000 (85,915 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38.41 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร - นราธิวาส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 709 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์