🔮RB24668 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6075334
เข้าชม :
18,000/ เดือน
เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✅บริษัท เรียลตี้ ฮับ เรียลเอสเตท คอนซัลแทนท์ จำกัด
เช่าผ่านบริษัทมีตัวตน ปลอดภัยมั่นใจได้เลย www.realtyhub.in.th
สนใจติดต่อสอบถาม
📱 Line Id : @119dgdea ( มี @ ด้วยนะครับ )
📱 ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/bJ23d7o
🔥แอดไลน์แจ้งรหัสทรัพย์ในหัวข้อประกาศได้เลย เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้น🔥
🔴 จองห้องได้ไม่เกิน 30 วัน
🔴 สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
----------------------------------------------------------
รายละเอียดห้อง
- ขนาด 42.38 ตรม.
- ชั้น xx
- รูปแบบห้อง 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ
ค่าเช่าห้อง 18000 / เดือน (สัญญาเช่า 1 ปี)
ค่าประกันห้อง 2 เดือน และจ่ายค่าเช่าเดือนแรก 1 เดือน
รวมทั้งหมด 3 เดือน พร้อมเข้าอยู่ได้เลย
- เครื่องดูดควัน
---------------------------------------------------------
สนใจติดต่อสอบถาม
📱 Line Id : @119dgdea ( มี @ ด้วยนะครับ )
📱 ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/bJ23d7o
รายละเอียด
- The Tree Hua Mak Interchange
18,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 2 ห้องนอน
- xx
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 42.38 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
88 ประกาศเช่า
27 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี หัวหมาก ใกล้ รามคำแหง (ID 2713869)2 ห้องนอน42m2ชั้น 5฿19,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี หัวหมาก ใกล้ รามคำแหง (ID 2680923)2 ห้องนอน43m2ชั้น 7฿18,000/เดือนUPDATE !
🟢For Rent🟢 ห้องสวย The Tree Huamak interchangeเฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) AV112🎉2 ห้องนอน42m2ชั้น 0฿22,000/เดือนUPDATE !
🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 เดอะทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์(Line: @rent2022) MRT ลำสาลี✨ พร้อมเข้าอยู่ 🔖A112452 ห้องนอน42.38m2ชั้น -฿18,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ1 ห้องนอน28m2ชั้น 20฿15,000/เดือนUPDATE !
Code: 26KJ1996 ให้เช่า The Tree Hua Mak Interchange 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)2 ห้องนอน42.28m2ชั้น -฿18,000/เดือนUPDATE !
Code: 26KJ1993 ให้เช่า The Tree Hua Mak Interchange 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)2 ห้องนอน42.38m2ชั้น 4฿18,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-150747 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน23.02m2ชั้น 17฿10,500/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-121114 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน42.38m2ชั้น 4฿18,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-123385 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน26.5m2ชั้น 11฿13,000/เดือนUPDATE !
P416 ให้เช่าคอนโด The Tree Hua Mak Interchange (เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์) ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้า ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ1 ห้องนอน26m2ชั้น 35฿12,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.2 กม.
มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ
ขายคอนโด U Delight @ Huamak Stationมีคอนโดขาย 40 ประกาศ

2.8 กม.