🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด แอชตัน สีลม รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26030169
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6070253
เข้าชม :
แอชตัน สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
⚡ขายด่วน คอนโด แอชตัน สีลม (MD-26030169)
ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด คุ้มมากเมื่อเทียบขนาดและทำเล หาแบบนี้ได้ยากในโซนนี้ โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
📐 ขนาด 31.50 ตร.ม.
🛏️ 1 ห้องนอน | 🚿 1 ห้องน้ำ
💰 ราคาขายเพียง 6,500,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
⚠️ ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
📞 Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Ashton Silom
- 6,500,000 (206,349 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1-5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
291 ประกาศเช่า
141 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอชตัน สีลม
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2915991)1 ห้องนอน35.6m2ชั้น 11฿6,590,000NEW !
กู้เต็ม100% ขายห้องแต่งครบพร้อมอยู่ ชั้นสูง วิวเมือง ใกล้ Bts ช่องนนทรี1 ห้องนอน49m2ชั้น 10฿9,620,000UPDATE !
ห้องแต่งครบ 2br ห้องสุดท้าย 18.9 ลบ. กู้เต็ม100% ชั้นสูง วิวเมือง2 ห้องนอน72m2ชั้น 32฿18,900,000UPDATE !
💥 โอกาสสุดท้าย! ห้อง Rare Unit ราคาดีที่สุด , แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี1 ห้องนอน35.6m2ชั้น 1x฿6,590,000UPDATE !
💥ห้ามพลาด!💥 ยูนิตหายาก ชั้นสูง วิวเมือง Ashton Silom 🚆 ใกล้ Bts ช่องนนทรี1 ห้องนอน49m2ชั้น 4x฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 890200)1 ห้องนอน50.5m2ชั้น 40฿17,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 370922)1 ห้องนอน49m2ชั้น 16฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1002835)1 ห้องนอน35.6m2ชั้น 11฿7,150,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2566070)2 ห้องนอน87m2ชั้น 25฿23,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1437199)2 ห้องนอน86.74m2ชั้น 29฿25,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2596751)2 ห้องนอน86.5m2ชั้น 26฿24,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 621 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 213 ประกาศ