🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25049747

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5981604

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25049747 - รูปที่ 1/5
รูป 🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25049747 - รูปที่ 2/5
รูป 🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25049747 - รูปที่ 3/5
รูป 🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25049747 - รูปที่ 4/5
รูป 🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25049747 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
7,500,000 (71,429 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
105 ตร.ม.

อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน คอนโด อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 (MD-25049747)

ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด คุ้มมากเมื่อเทียบขนาดและทำเล หาแบบนี้ได้ยากในโซนนี้ โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก

ขนาด 105.0 ตร.ม.

2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

ราคาขายเพียง 7,500,000 บาท เท่านั้น

ห้องสภาพดี พร้อมโอน

เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน

ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง

ราคานี้มีเพียงห้องเดียว

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • Aree Place Sukhumvit 26
  • 7,500,000 (71,429 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5-10
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 105 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Aree Place Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 625 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

2.3 กม.

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 
The Waterford Diamond