🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด 168 Sukhumvit 36 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028979
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6062425
เข้าชม :
168 สุขุมวิท 36 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
⚡ขายด่วน คอนโด 168 Sukhumvit 36 (MD-26028979)
ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด คุ้มมากเมื่อเทียบขนาดและทำเล หาแบบนี้ได้ยากในโซนนี้ โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
📐 ขนาด 48.57 ตร.ม.
🛏️ 1 ห้องนอน | 🚿 1 ห้องน้ำ
💰 ราคาขายเพียง 6,190,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
⚠️ ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
📞 Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- 168 Sukhumvit 36
- 6,190,000 (127,445 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1-5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 48.57 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
54 ประกาศเช่า
22 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ 168 สุขุมวิท 36
ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต1 ห้องนอน28m2ชั้น 3.0฿4,100,000UPDATE !
48.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน พระโขนง1 ห้องนอน48.5m2ชั้น 3฿6,600,000UPDATE !

🔺 ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต1 ห้องนอน28m2ชั้น 3฿4,200,000NEW !
📌 ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต1 ห้องนอน28m2ชั้น 3฿4,200,000NEW !
🎉 ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต1 ห้องนอน28m2ชั้น 3฿4,200,000NEW !
🚩 ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต1 ห้องนอน28m2ชั้น 3฿4,200,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2292508)2 ห้องนอน56.58m2ชั้น 3฿10,650,588UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2292507)1 ห้องนอน36.08m2ชั้น 6฿6,367,059UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2292509)2 ห้องนอน65.31m2ชั้น 3฿11,141,176UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2292505)1 ห้องนอน28.72m2ชั้น 3฿4,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.3 กม.

2 กม.
5.4 กม.
3.5 กม.
3.3 กม.
2.6 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
2 กม.
2.4 กม.
4.3 กม.
0 กม.
4 กม.
2.1 กม.