Pool Access คอนโดจอมเทียนทรงโมเดิร์นสเปน คอนโดสไตล์รีสอร์ทสวนน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ type ใหญ่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5939754

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Pool Access คอนโดจอมเทียนทรงโมเดิร์นสเปน คอนโดสไตล์รีสอร์ทสวนน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ type ใหญ่  - รูปที่ 1/8
รูป Pool Access คอนโดจอมเทียนทรงโมเดิร์นสเปน คอนโดสไตล์รีสอร์ทสวนน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ type ใหญ่  - รูปที่ 2/8
รูป Pool Access คอนโดจอมเทียนทรงโมเดิร์นสเปน คอนโดสไตล์รีสอร์ทสวนน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ type ใหญ่  - รูปที่ 3/8
รูป Pool Access คอนโดจอมเทียนทรงโมเดิร์นสเปน คอนโดสไตล์รีสอร์ทสวนน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ type ใหญ่  - รูปที่ 4/8
รูป Pool Access คอนโดจอมเทียนทรงโมเดิร์นสเปน คอนโดสไตล์รีสอร์ทสวนน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ type ใหญ่  - รูปที่ 5/8
รูป Pool Access คอนโดจอมเทียนทรงโมเดิร์นสเปน คอนโดสไตล์รีสอร์ทสวนน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ type ใหญ่  - รูปที่ 6/8
รูป Pool Access คอนโดจอมเทียนทรงโมเดิร์นสเปน คอนโดสไตล์รีสอร์ทสวนน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ type ใหญ่  - รูปที่ 7/8
รูป Pool Access คอนโดจอมเทียนทรงโมเดิร์นสเปน คอนโดสไตล์รีสอร์ทสวนน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ type ใหญ่  - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
3,490,000 (89,487 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
39 ตร.ม.

เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโด สไตล์รีสอร์ท สวนน้ำ ดีไซน์โมเดิร์นยุโรป pool access เดินลงสระได้จากระเบียงห้อง

โควต้าต่างชาติ

1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

39ตร.ม

ขายเพียง 3.49ล้านบาท

ค่าใช้จ่ายการโอนทั้งหมด 50/50

รายละเอียด

  • Espana Condo Resort Pattaya
  • 3,490,000 (89,487 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี ซีวิว จอมเทียน
Lumpini Seaview Jomtien

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน
Lumpini Park Beach Jomtien

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ พัทยา
The Venetian Signature Pattaya

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เซเวน ซีส์ คอนโด รีสอร์ท จอมเทียน
Seven Seas Condo Resort Jomtien

1.6 กม.