P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5800061

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 1/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 2/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 3/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 4/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 5/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 6/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 7/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 8/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 9/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 10/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 11/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 12/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 13/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 14/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 15/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 16/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 17/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 18/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 19/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 20/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 21/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 22/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 23/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 24/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 25/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 26/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 27/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 28/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 29/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 30/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 31/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 32/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 33/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 34/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 35/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 36/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 37/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 38/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 39/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 40/41
รูป P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |  - รูปที่ 41/41
ดูรูปทั้งหมด 41 รูป
22,900,000 (126,968 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 20
180.36 ตร.ม.

เดอะ พาโน 884/5 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P0552

The Pano Rama 3

คอนโดหรูระดับแลนด์มาร์กบนถนนพระราม 3 กับห้องขนาดใหญ่พิเศษที่มาพร้อมวิวโค้งแม่น้ำเจ้าพระยาแบบพาโนรามาเต็มสายตา รีโนเวทใหม่ทั้งห้องในสไตล์ Luxury Modern พร้อมเข้าอยู่ทันที

รายละเอียดห้อง

ประเภท: คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ใช้สอย: 180.36 ตร.ม.

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ที่จอดรถส่วนตัว 2 คัน

ขาย 22,900,000 บาท

จุดเด่นห้อง (Renovated Unit)

รีโนเวทใหม่ทั้งยูนิต ดีไซน์หรู ทันสมัย

ครัว Built-in ฟังก์ชันครบ พร้อมใช้งาน

ห้องน้ำปรับปรุงใหม่ เปลี่ยนสุขภัณฑ์ทั้งหมด

Master Bedroom ขนาดใหญ่ พร้อม Walk-in Closet และพื้นใหม่ทั้งห้อง

พื้นที่นั่งเล่นกว้าง รับวิวแม่น้ำโค้งสวยแบบห้องหายาก

ส่วนกลางระดับลักชัวรี

สระว่ายน้ำริมแม่น้ำเจ้าพระยา

Jacuzzi และฟิตเนสวิวแม่น้ำ

สนามกีฬา สนามบาส สนามเทนนิส

ห้องประชุม ห้องสมุด Kids Room

สวนลอยฟ้า และ BBQ Area

ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง พร้อมที่จอดรถเพียงพอ

ทำเลศักยภาพ พระราม 3

ติดถนนใหญ่ ใกล้ทางด่วน เดินทางเข้าออกเมืองสะดวก

ใกล้ Central Rama 3, INT Intersect, MaxValu

รายล้อมด้วยร้านอาหารชื่อดัง โรงเรียนนานาชาติ และโรงพยาบาลชั้นนำ

ห้องขนาดใหญ่ 180 ตร.ม. พร้อมวิวแม่น้ำที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุนระยะยาว

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือนัดหมายเข้าชมห้อง

LINE: @phenomenal.estate

โทร: 064-262-8787

ทีมงานมืออาชีพพร้อมให้คำปรึกษาและดูแลทุกขั้นตอน

รายละเอียด

  • The Pano
  • 22,900,000 (126,968 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 20
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 180.36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Pano

884/5 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Pano

193 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Pano

127 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาโน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ประกาศอื่นๆในโครงการ The Pano

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (127)
ยังไม่เจอประกาศ ในเดอะ พาโนที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • #b4830 11/12/68  ขาย ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #b4830 11/12/68 ขาย ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3📲📢สอบถาม ld line @condoboy