P-89547 คอนโดแต่งสวย! ใกล้ BTS อ่อนนุช ราคาดีงาม Line Id @easythaihome 085-592-2897
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
2883874
เข้าชม :
แอสปาย สุขุมวิท 48 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
P-89547: สัมผัสความสุขกับห้องชุดแต่งสวยสไตล์ Modern ในแอสไพร์ สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS อ่อนนุช เดินทางสะดวกสบาย
**จุดเด่น:**
* ห้องนอน 1 ห้อง, 1 ห้องน้ำ ขนาด 32 ตร.ม. ชั้น 3 วิวเมือง
* การตกแต่งสไตล์ Modern พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน: เตียงนอน, ตู้เสื้อผ้า, โซฟา, โต๊ะทำงาน, ทีวี
* เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน: แอร์, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า, ไมโครเวฟ
* ครัวบิ้วอินพร้อมอุปกรณ์ทำครัวครบครัน
* ใกล้ BTS อ่อนนุช เพียงไม่กี่นาที
* ราคาดีที่สุดในตลาด: 2,390,000 บาท
คอนโดมิเนียมนี้เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความสะดวกสบายในการเดินทาง, ใกล้แหล่งช้อปปิ้ง และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
โทร: 085-592-2897
Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o
E-mail: easythaihome@gmail.com
Website: easythaihome.com
Facebook: facebook.com/easythaihome
ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)
รายละเอียด
- Aspire Sukhumvit 48
- 2,390,000 (74,688 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 3
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
371 ประกาศเช่า
178 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
#SC13584📌 ขาย | 🟦🟨แอสปาย สุขุมวิท 48🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน38m2ชั้น 1฿3,850,000UPDATE !
🏢 Aspire Sukhumvit 48 | ห้องมุม 2 นอน 2 วิว ใกล้ BTS พระโขนง‼️2 ห้องนอน53.95m2ชั้น 17฿4,300,000UPDATE !
🔥 ขาย - เช่า !! 🔥 Aspire Sukhumvit 48, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 10++,!! Code C20251000001 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน32.21m2ชั้น 10++฿2,990,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย- เช่า !! ชั้นสูง 13++ !! 🔥 Code C20251000028.......Aspire Sukhumvit 48, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน54m2ชั้น 13++฿5,200,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! 🔥 Code C20251200044..........Aspire Sukhumvit 48, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน54m2ชั้น 1-9฿5,000,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 38.33 ตร.ม. แอสปาย สุขุมวิท 48 เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 2.7M38.33m2ชั้น -฿3,450,000UPDATE !
P-29178 ต้องการขายคอนโด แอสไพร์ สุขุมวิท 48 Phra Khanong, Khlong Toei, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน38m2ชั้น 17฿2,800,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-08093 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน27.59m2ชั้น 4฿2,200,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ W District1 ห้องนอน38m2ชั้น 3฿2,650,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 อาคาร S ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ W District1 ห้องนอน33m2ชั้น 11฿2,990,000UPDATE !