P-30020 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Chapter One The Campus Kaset ใกล้ BTS ม.เกษตร ชั้น 8 ห้อง 1 นอน 1 น้ำ เฟอร์ครบ 085-592-2897 Line: @easythaihome
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5148793
เข้าชม :
แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส บางเขน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
P-30020 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Chapter One The Campus Kaset ใกล้ BTS ม.เกษตร ชั้น 8 ห้อง 1 นอน 1 น้ำ เฟอร์ครบ ลงทุนรับค่าเช่าทันที 085-592-2897 Line: @easythaihome
รายละเอียดข้อมูลทรัพย์และจุดเด่นโครงการ - แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร (Chapter One The Campus Kaset)
- ราคาขาย: 3,090,000 บาท (คอนโดราคาดี หายาก เหมาะสำหรับซื้อลงทุน รับผลตอบแทนค่าเช่าต่อเนื่องได้ทันที)
- ข้อมูลผู้เช่า: ปัจจุบันมีผู้เช่าพักอาศัยอยู่ (สัญญาเช่าหมดอายุเดือน มิถุนายน 2026)
- ขนาดและตำแหน่งห้อง: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 29 ตารางเมตร ชั้น 8 อาคาร G
- วิว / ทิศ: วิวเมือง (City View) ทัศนียภาพเปิดโล่ง รับลมดี
- ทำเลใกล้อะไร: ตั้งอยู่บนถนนพหลโยธิน แขวงลาดยาว เขตจตุจักร ทำเลติดถนนใหญ่ ใกล้ทางด่วนรัชดาภิเษก และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ และสถานีเสนานิคม
รายละเอียดเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าภายในห้อง:
- เฟอร์นิเจอร์หลักครบชุด (เตียงนอนพร้อมที่นอน, ตู้เสื้อผ้า, ชุดโซฟารับแขก, ชั้นวางทีวี, ชุดโต๊ะเก้าอี้ทำงาน/รับประทานอาหาร)
- เครื่องปรับอากาศ
- ทีวี
- ตู้เย็น
- ไมโครเวฟ
- เตาไฟฟ้า พร้อมเครื่องดูดควัน
- เครื่องทำน้ำอุ่น
***หมายเหตุ: ห้องนี้ไม่มีเครื่องซักผ้า***
สถานที่ใกล้เคียงสำคัญ:
- การเดินทาง: รถไฟฟ้า BTS (สถานี ม.เกษตร และ สถานีเสนานิคม), MRT พหลโยธิน, MRT สวนจตุจักร, MRT ลาดพร้าว, ทางด่วนรัชดาภิเษก
- ห้างสรรพสินค้าและแหล่งช้อปปิ้ง: เมเจอร์ รัชโยธิน, เซ็นทรัล ลาดพร้าว, ยูเนี่ยนมอลล์, เทสโก้ โลตัส พหลโยธิน
- สถานศึกษา: มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์, โรงเรียนหอวัง
- สถานพยาบาล: โรงพยาบาลเปาโล เกษตร (โรงพยาบาลเมโยเดิม), โรงพยาบาลวิภาวดี
เงื่อนไขการนัดหมาย: เนื่องจากปัจจุบันห้องพักมีผู้เช่าอยู่ สำหรับผู้ซื้อที่สนใจเข้าชมพื้นที่ห้องจริง รบกวนแจ้งนัดหมายล่วงหน้าประมาณ 2-3 วัน
ข้อมูลติดต่อฝ่ายบริการลูกค้า (Contact Info)
หากต้องการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือนัดหมายเข้าชมห้อง ติดต่อทีมงานได้ที่
- โทรด่วน: 085-592-2897
- Line Id: @easythaihome
- คลิ๊กเพิ่มเพื่อนแอดไลน์ทันที: http://line.me/ti/p/%40easythaihome
- E-mail: easythaihome@gmail.com
- Website: easythaihome.com
- Facebook: facebook.com/easythaihome
สำหรับท่านเจ้าของทรัพย์ที่ต้องการฝากห้องเช่าหรือฝากขายคอนโดในเขตกรุงเทพฯ แนวรถไฟฟ้า BTS / MRT สามารถส่งข้อมูลเพื่อรับบริการทำการตลาดฟรีได้ที่ Line ID: @easythaihome.com (มีดอทคอม)
3 เหตุผลทำไมลูกค้าลงทุนควรสนใจห้องนี้
1. การันตีผลตอบแทนทันที ทรัพย์ขายพร้อมผู้เช่าในราคาจับต้องได้ต่ำกว่าตลาด (เพียง 3.09 ล้านบาท) เหมาะสำหรับนักลงทุนที่ต้องการเสือนอนกิน ได้รับกระแสเงินสดจากค่าเช่าต่อเนื่องทันทีโดยไม่ต้องเสียเวลาหาผู้เช่าเอง
2. ทำเลทองเยื้องมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ในระยะเดินเท้าได้สบายๆ เป็นทำเลที่มีความต้องการเช่าพักอาศัยสูงตลอดทั้งปีจากกลุ่มนิสิต นักศึกษา และบุคลากรของมหาวิทยาลัย ทำให้ห้องไม่ว่างนาน
3. การเดินทางสะดวกสบายสูงสุด ตัวโครงการตั้งอยู่ติดริมถนนพหลโยธินสายหลัก และอยู่ใกล้กับสถานีรถไฟฟ้า BTS ม.เกษตรศาสตร์ ทำให้เชื่อมต่อเข้าสู่ใจกลางเมือง ลาดพร้าว รัชโยธิน และสาทรได้อย่างรวดเร็ว
รายละเอียด
- Chapter One the Campus
- 3,090,000 (106,552 บาท/ตร.ม.)
- ตึก G
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
34 ประกาศเช่า
12 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส
ขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์1 ห้องนอน27m2ชั้น 8฿2,670,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร ใกล้ BTS เสนานิคม (ID 2606228)2 ห้องนอน46.4m2ชั้น 6฿4,200,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร ใกล้ BTS เสนานิคม (ID 646841)2 ห้องนอน46.24m2ชั้น 8฿3,850,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร ใกล้ BTS เสนานิคม (ID 1751419)1 ห้องนอน29m2ชั้น 5฿3,300,000UPDATE !

ขายคอนโด ติดม.เกษตร บางเขน (กู้ได้ 4.5 ลบ. ขาย 3.9ลบ.) แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset2 ห้องนอน46.4m2ชั้น 6฿3,900,000
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ
ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

2.5 กม.

5.4 กม.
4.8 กม.
3 กม.
3.7 กม.
3.9 กม.
4.6 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
3.5 กม.
3.5 กม.
2.8 กม.
4.3 กม.
3.8 กม.
6.2 กม.
4.2 กม.
0 กม.
4.1 กม.
2.6 กม.
4.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Chapter One the Campus
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง