P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5913075

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥 - รูปที่ 1/13
รูป P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥 - รูปที่ 2/13
รูป P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥 - รูปที่ 3/13
รูป P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥 - รูปที่ 4/13
รูป P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥 - รูปที่ 5/13
รูป P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥 - รูปที่ 6/13
รูป P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥 - รูปที่ 7/13
รูป P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥 - รูปที่ 8/13
รูป P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥 - รูปที่ 9/13
รูป P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥 - รูปที่ 10/13
รูป P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥 - รูปที่ 11/13
รูป P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥 - รูปที่ 12/13
รูป P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,490,000 (57,044 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
26.12 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥โครงการ ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช46

🔥รหัสทรัพย์ P-1423

🌈รายละเอียด

- 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 26.12 ตารางเมตร

- ชั้น 2

- ราคา 1.49 ล้านบาท

#สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ

- ที่จอดรถ 1คัน

- สวนหย่อม,สนามเด็กเล่น

- รถตู้รับ-ส่ง BTS อ่อนนุช

- กุญแจคีย์การ์ด,ระบบรักษาความปลอดภัย 24ชม.

- ร้านอาหาร, ร้านสะดวกซื้อ 7-11,ร้านซักรีด,ร้านทำผม

--------------------------------

## สนใจสอบถามหรือปรึกษาเพิ่มเติมทัก INBOX ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย ##

.

นัดดูห้อง โปร 065-9174222

🔖 โปรคอนโด ห้องสวยตรงปก สินเชื่อฟรี

จิ้มลิงค์ไลน์

https://lin.ee/pVW4Occ

ได้เลยค่ะ

กู้ได้เต็ม ปรึกษาสินเชื่อได้ แอดมาที่✨𝗟𝗶𝗻𝗲 @𝗖𝗼𝗻𝗱𝗼𝗣𝗥𝗢✨

.

ปล. มีแค่ห้องเดียวเท่านั้น! ทักก่อนมีสิทธิ์ก่อนนะคะ

--------------------------------

🏡 รับฝากขาย/เช่า บ้าน คอนโด ที่ดิน

🏢 ปรึกษาสินเชื่อ ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย

รายละเอียด

  • Lumpini Ville On Nut 46
  • 1,490,000 (57,044 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก -
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.12 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Ville On Nut 46

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอ สเปซ สุขุมวิท 77
A Space Sukhumvit 77

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า A Space Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

logo โครงการ เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77
A Space Me Sukhumvit 77

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ พรีม่า ศรีนครินทร์
Prima Srinakarin

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ บ้านสวนสุขุมวิท
Baan Suan Sukhumvit

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ เดอะ ทรีโอ การ์เด้น
The Trio Garden