P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4593977

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 9/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 10/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 11/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 12/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 13/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 14/15
รูป P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
3,550,000 (77,174 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 26
46 ตร.ม.

แอสปาย พระราม 4 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-141359 คอนโดแอสปาย พระราม 4 พร้อมวิวสระว่ายน้ำสวยงาม! โอกาสดีที่คุณไม่ควรพลาด! ห้องชุดขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ บนชั้น 26 ขนาด 46 ตร.ม. พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมเข้าอยู่ทันที ในราคาเพียง 3,550,000 บาท!

ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน:

*  เตียงนอนขนาดใหญ่

*  ตู้เสื้อผ้าบิวท์อิน

*  โซฟา

*  โต๊ะทานอาหาร

*  เคาน์เตอร์ครัวพร้อมเตาไฟฟ้าและเครื่องดูดควัน

*  เครื่องปรับอากาศ

*  เครื่องทำน้ำอุ่น

*  ตู้เย็น

*  โทรทัศน์

ทำเลดีเยี่ยม ใกล้จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย, MRT, สวนลุมพินี และแหล่งช้อปปิ้งมากมาย เหมาะสำหรับนักเรียน นักศึกษา และผู้ที่ต้องการใช้ชีวิตในเมือง

สนใจติดต่อเราเพื่อขอนัดชมห้องได้เลย!

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Aspire Rama 4
  • 3,550,000 (77,174 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 26
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Aspire Rama 4

192 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Aspire Rama 4

91 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสปาย พระราม 4

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 435 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 213 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
Aspire Sukhumvit 48

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที