P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4634211

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 1/14
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 2/14
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 3/14
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 4/14
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 5/14
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 6/14
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 7/14
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 8/14
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 9/14
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 10/14
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 11/14
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 12/14
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 13/14
รูป P-131029 🏢 ต้องการขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-สุทธิสา Sutthisan Winitchai Rd, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
3,800,000 (111,765 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
34 ตร.ม.

เซ็นทริค รัชดา - สุทธิสาร ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔖รหัสทรัพย์: P-131029

34 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น: 20 วิวเมือง

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้ามี: ตามภาพ มีเครื่องซักผ้า [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

Ⓜ️🚄อยู่ใกล้: 4.3 km to Huai Khwang station1.0 km to Ratchadaphisek stationห่างจากสถานีรถไฟฟ้าห้วยขวาง 4.3 กม.ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าสุทธิสาร 3.1 กม.ห่างจากสถานีรถไฟฟ้ารัชดาภิเษก 1.0 กม.

💰฿ราคาขาย: 3,800,000 บาท

👉👉👉** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

➡️➡️➡️สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ⬅️⬅️⬅️

☎️โทร: 085-592-2897 

📟Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก👉 http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

📧E-mail: easythaihome@gmail.com

🌐Website: easythaihome.com

👍Facebook: facebook.com/easythaihome

ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม) 🙏🙏🙏

🏷️#ฝากห้องเช่า #ฝากห้องขาย #คอนโดเช่่า #คอนโดขาย #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easythaihome real estate agent 🏷️

รายละเอียด

  • Centric Ratchada - Suthisan
  • 3,800,000 (111,765 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เซ็นทริค รัชดา - สุทธิสาร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ควินน์ รัชดา 17
Quinn Ratchada 17

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ รัชดาภิเษก