P-127160คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18 ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3716840

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-127160คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18  ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 1/11
รูป P-127160คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18  ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 2/11
รูป P-127160คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18  ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 3/11
รูป P-127160คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18  ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 4/11
รูป P-127160คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18  ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 5/11
รูป P-127160คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18  ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 6/11
รูป P-127160คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18  ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 7/11
รูป P-127160คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18  ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 8/11
รูป P-127160คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18  ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 9/11
รูป P-127160คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18  ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 10/11
รูป P-127160คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18  ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
5,380,000 (119,556 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 27
45 ตร.ม.

ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ : P-127160

ต้องการขายคอนโด ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18 ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร

45 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 27 

วิว/ทิศ :วิวเมือง

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า : ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ครบ เครื่องซักผ้า

สถานที่ใกล้เคียง :MRTรถไฟใต้ดินลาดพร้าว MRTรถไฟใต้ดินรัชดาภิเษก ทางด่วนลาดพร้าว สวนลุมไนท์บาซ่าร์รัชดาภิเษก ยูเนี่ยนมอลล์ เซ็นทรัลลาดพร้าว มหาวิทยาลัยเซ้นจอห์น โรงพยาบาลโกลเด้นเยียส์เนอสซิ่งโฮม 

จุดเด่น :MRTรถไฟใต้ดินลาดพร้าว  ระยะ 430 เมตร MRTรถไฟใต้ดินรัชดาภิเษก  ระยะ 1.3 กม. ทางด่วนลาดพร้าว ระยะ 1.9 กม. ลาดพร้าว ซอย 18 ถนนลาดพร้าว แขวงลาดยาว เขตจตุจักร  มีป้ายรถเมลย์ หน้าคอนโด ตรงข้ามมี บีกซิ  บิ๊กซีเอกซตร้าและโฮมโปร  เซ็นทรัลลาดพร้าว  ยูเนียนมอลล์  รัชดาไนท์บราซ่า  เมเจอร์รัชโยธิน  โรงพยาบาลโกลเด้นเยียส์เนอสซิ่งโฮม ระยะ 2.7 กม. 

ราคาขาย 5380000 บาท

สถานที่

Life @ Ladprao 18 (ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18) เดินทางสะดวกเพียง 430 เมตร หรือประมาณ 5 นาที เดินจาก ลาดพร้าว ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.9 กิโลเมตร จากคอนโด

หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:

สวนลุมไนท์บาซ่าร์รัชดาภิเษก ห่างจากคอนโด 820 เมตร (ขับรถ 7 นาที)

ช้อปปิ้งซีรี่ส์ – 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)

ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (ยูเนี่ยนมอลล์) – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)

ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต – 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)

บัวสุวรรณพลาซ่า – 1.8 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)

7-Eleven ร้านสะดวกซื้อ, ที่ตั้งห่างแค่ 1 นาที เดินออกจากตึก ตอบสนองทุกความต้องการพื้นฐานในทุกวันมีสินค้าจำเป็นในชีวิตประจำวันให้เลือกจับจ่ายใช้สอย

โรงเรียนที่ใกล้ที่สุดในบริเวณ ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18 รวมถึง:

โรงเรียนอนุบาลแย้มสอาด ระยะทางประมาณ 800 เมตร เดินทาง (ประมาณ เดิน 10 นาที)

โรงเรียนแย้มสอาด – 940 เมตร (ขับรถ 4 นาที)

มหาวิทยาลัยเซนต์จอห์น – 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)

โรงเรียนนานาชาติเซนต์จอห์น – 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)

โรงเรียนอนุบาลเซนต์จอห์น – 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)

บริเวณใกล้เคียงคอนโดมีร้านอาหาร มากมาย เช่น:

เอ็กซ์เพรสโซ่แกลอรี่ – 280 เมตร (เดิน 3 นาที)

โชคดีติ่มซำ – 300 เมตร (เดิน 4 นาที)

ร้านจอย – 370 เมตร (เดิน 4 นาที)

ฮอทพอทบุฟเฟ่ต์ – 440 เมตร (เดิน 5 นาที)

เอ็มเคสุกี้ – 440 เมตร (เดิน 5 นาที)

โรงพยาบาลโกลเด้นเยียส์เนอสซิ่งโฮม เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 2.7 กิโลเมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ ขับรถ 11 นาทีไปที่นั่น

คอนโดอื่นในพื้นที่ใกล้เคียง

คอนโดอื่นที่อยู่ใกล้เคียง Life @ Ladprao 18 (ไลฟ์ แอด ลาดพร้าว 18):

The Peace (เดอะ พีซ) – ภายใน 830 เมตร