P-126381 ต้องการขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 Bang Phong Phang, Yan Nawa, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3681492

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-126381 ต้องการขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 Bang Phong Phang, Yan Nawa, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/10
รูป P-126381 ต้องการขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 Bang Phong Phang, Yan Nawa, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/10
รูป P-126381 ต้องการขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 Bang Phong Phang, Yan Nawa, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/10
รูป P-126381 ต้องการขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 Bang Phong Phang, Yan Nawa, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/10
รูป P-126381 ต้องการขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 Bang Phong Phang, Yan Nawa, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/10
รูป P-126381 ต้องการขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 Bang Phong Phang, Yan Nawa, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/10
รูป P-126381 ต้องการขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 Bang Phong Phang, Yan Nawa, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/10
รูป P-126381 ต้องการขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 Bang Phong Phang, Yan Nawa, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/10
รูป P-126381 ต้องการขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 Bang Phong Phang, Yan Nawa, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 9/10
รูป P-126381 ต้องการขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 Bang Phong Phang, Yan Nawa, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,500,000 (80,357 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
56 ตร.ม.

ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์: P-126381

50 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

ชั้น: 7 วิวแม่น้ำ

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้ามี: ตามภาพ ขายพร้อมพร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าตามรูป [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

อยู่ใกล้: BRT สถานีปริวาส ทางด่วนพระราม3 BTSรถไฟฟ้าสุรศักดิ์BTSรถไฟฟ้าช่องนนทรี  BTSรถไฟฟ้าสะพานตากสิน  Int Intersect กินรี ฟู้ดการ์เด้นท์ Lotus พระราม Central พระราม 3 โรงเรียนนานาชาติสาทร โรงพยาบาลบางปะกอก 1

ราคาขาย: 4,500,000 บาท

** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 

โทร: 085-592-2897 

Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

Facebook: facebook.com/easythaihome

##ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม) 

#ฝากห้องเช่า #ฝากห้องขาย #คอนโดเช่่า #คอนโดขาย #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easythaihome real estate agent 

รายละเอียด

  • U Delight Residence Riverfront Rama 3
  • 4,500,000 (80,357 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 56 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
U Delight Residence Riverfront Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3
Lumpini Park Riverside Rama 3

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 93 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
Lumpini Place Rama 3 - Riverine

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3
S.V. City Rama 3

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ พาโน
The Pano

1 กม.