P-112602 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3419428

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-112602 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/11
รูป P-112602 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/11
รูป P-112602 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/11
รูป P-112602 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/11
รูป P-112602 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/11
รูป P-112602 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/11
รูป P-112602 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/11
รูป P-112602 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/11
รูป P-112602 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 9/11
รูป P-112602 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 10/11
รูป P-112602 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,250,000 (56,818 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์: P-112602

22 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ชั้น: 8 วิวเมือง

อาคาร : ตึก A1 

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า :มีเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้ามี ตู้เย็น เตาไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น แอร์1 ตัว [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

สถานที่ใกล้เคียง :ซอยอ่อนนุช ถนน สุขุมวิท77 BTSรถไฟฟ้าอ่อนนุช BTSรถไฟฟ้าบางจาก BTSรถไฟฟ้าปุณณวิถี ทางด่วนสุขุมวิท Pickadaily Bangkok Big C Lotus อ่อนนุช

ราคาขาย: 1,250,000 บาท

** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 

โทร: 085-592-2897 

Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

Facebook: facebook.com/easythaihome

##ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม) 

#ฝากห้องเช่า #ฝากห้องขาย #คอนโดเช่่า #คอนโดขาย #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easythaihome real estate agent 

รายละเอียด

  • Lumpini Ville On Nut 46
  • 1,250,000 (56,818 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 22 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Ville On Nut 46

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอ สเปซ สุขุมวิท 77
A Space Sukhumvit 77

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า A Space Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

logo โครงการ เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77
A Space Me Sukhumvit 77

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ พรีม่า ศรีนครินทร์
Prima Srinakarin

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ บ้านสวนสุขุมวิท
Baan Suan Sukhumvit

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ เดอะ ทรีโอ การ์เด้น
The Trio Garden

1.7 กม.