[P-104902] ขาย ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 พร้อมผู้เช่า 5 ล้าน | 1 นอน 51 ตรม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ย่านวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3375686

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป [P-104902] ขาย ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 พร้อมผู้เช่า 5 ล้าน | 1 นอน 51 ตรม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ย่านวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 1/11
รูป [P-104902] ขาย ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 พร้อมผู้เช่า 5 ล้าน | 1 นอน 51 ตรม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ย่านวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 2/11
รูป [P-104902] ขาย ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 พร้อมผู้เช่า 5 ล้าน | 1 นอน 51 ตรม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ย่านวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 3/11
รูป [P-104902] ขาย ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 พร้อมผู้เช่า 5 ล้าน | 1 นอน 51 ตรม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ย่านวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 4/11
รูป [P-104902] ขาย ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 พร้อมผู้เช่า 5 ล้าน | 1 นอน 51 ตรม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ย่านวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 5/11
รูป [P-104902] ขาย ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 พร้อมผู้เช่า 5 ล้าน | 1 นอน 51 ตรม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ย่านวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 6/11
รูป [P-104902] ขาย ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 พร้อมผู้เช่า 5 ล้าน | 1 นอน 51 ตรม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ย่านวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 7/11
รูป [P-104902] ขาย ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 พร้อมผู้เช่า 5 ล้าน | 1 นอน 51 ตรม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ย่านวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 8/11
รูป [P-104902] ขาย ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 พร้อมผู้เช่า 5 ล้าน | 1 นอน 51 ตรม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ย่านวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 9/11
รูป [P-104902] ขาย ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 พร้อมผู้เช่า 5 ล้าน | 1 นอน 51 ตรม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ย่านวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 10/11
รูป [P-104902] ขาย ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 พร้อมผู้เช่า 5 ล้าน | 1 นอน 51 ตรม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ย่านวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
5,000,000 (98,039 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.

ดิ อเมทิส สุขุมวิท 39 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 | The Amethyst Sukhumvit 39

"ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า เหมาะสำหรับการลงทุน! ห้องไซส์ใหญ่ 51 ตร.ม. ชั้น 3 วิวสวนร่มรื่น แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ทำเลสงบในซอยสุขุมวิท 39 เดินทางสะดวกเชื่อมต่อพร้อมพงษ์และทองหล่อ"

รายละเอียดทรัพย์สิน:

- รหัสทรัพย์: P-104902

- ราคาขาย: 5,000,000 บาท

- ชั้น: 3 (วิวสวน)

- พื้นที่ใช้สอย: 51 ตร.ม.

- ประเภท: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ย่าน/พิกัด: ซอยพร้อมมิตร (สุขุมวิท 39) แขวงคลองเตยเหนือ เขตวัฒนา

- ใกล้รถไฟฟ้า: BTS พร้อมพงษ์ 1.1 กม.

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า:

- ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ครบ มีเครื่องซักผ้า

จุดเด่นและการเดินทาง:

- ทำเลใจกลางสุขุมวิท ใกล้ EmQuartier, Emporium และห้าง The Manor

- ใกล้โรงพยาบาลพร้อมมิตรเพียง 340 เมตร และ รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

- การเดินทางเข้าออกสะดวกทั้งฝั่งสุขุมวิท 39, สุขุมวิท 49 และซอยสวัสดี

-----------------------------------------------------------------------

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม (นัดชมห้อง ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39)

โทร: 085-592-2897

Line Id: @easythaihome

คลิ๊กเพิ่มเพื่อน : http://line.me/ti/p/%40easythaihome

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

Facebook: facebook.com/easythaihome

ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อน Line ID : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • The Amethyst Sukhumvit 39
  • 5,000,000 (98,039 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 51 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Amethyst Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ อเมทิส สุขุมวิท 39

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 995 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 
The Waterford Diamond

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ
The Clover Thonglor

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รพ.คามิลเลียน

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

เจ อเวนิว ทองหล่อ