P-100235 วิวเมืองสวย 1 นอน ยู ดีไลท์ รัชวิภา ใกล้ BTS รัชโยธิน 3.2 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5835678

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-100235 วิวเมืองสวย 1 นอน ยู ดีไลท์ รัชวิภา ใกล้ BTS รัชโยธิน 3.2 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/5
รูป P-100235 วิวเมืองสวย 1 นอน ยู ดีไลท์ รัชวิภา ใกล้ BTS รัชโยธิน 3.2 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/5
รูป P-100235 วิวเมืองสวย 1 นอน ยู ดีไลท์ รัชวิภา ใกล้ BTS รัชโยธิน 3.2 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/5
รูป P-100235 วิวเมืองสวย 1 นอน ยู ดีไลท์ รัชวิภา ใกล้ BTS รัชโยธิน 3.2 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/5
รูป P-100235 วิวเมืองสวย 1 นอน ยู ดีไลท์ รัชวิภา ใกล้ BTS รัชโยธิน 3.2 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
3,200,000 (82,051 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 22
39 ตร.ม.

ยู ดีไลท์ รัชวิภา จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-100235 คอนโดวิวเมืองสวย 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ยู ดีไลท์ รัชวิภา พร้อมเข้าอยู่! โดดเด่นด้วยวิวเมืองสวยงามจากชั้น 22 ขนาด 39 ตร.ม. เหมาะสำหรับชีวิตคนเมืองที่ต้องการความสะดวกสบาย

**เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน:**

- เตียงนอนขนาด King Size พร้อมฟูก

- โซฟาหนัง

- โต๊ะกลาง

- โต๊ะทานอาหาร

- ทีวีจอแบน

- เครื่องปรับอากาศ

- เครื่องทำน้ำอุ่น

**ทำเลดี เดินทางสะดวก:** ใกล้ BTS รัชโยธิน เพียงไม่กี่นาที เชื่อมต่อสู่ย่านธุรกิจ (CBD) และสถานที่สำคัญต่างๆ ได้อย่างง่ายดาย ราคาเพียง 3,200,000 บาท พร้อมค่าโอน!

**รายละเอียดเพิ่มเติม:**

- จำนวนห้องนอน : 1 ห้องนอน 

- จำนวนห้องน้ำ: 1 ห้องน้ำ

- ขนาด: 39 ตร.ม.

- ชั้น: 22

- วิว: วิวเมือง

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • U Delight Ratchavibha
  • 3,200,000 (82,051 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 22
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ซีเล็คเต็ด เกษตร - งามวงศ์วาน
The Selected Kaset - Ngamwongwan

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน
Supalai Park Ratchayothin

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ แวนเทจ รัชวิภา
Vantage Ratchavipa

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ วินด์ รัชโยธิน
Wind Ratchayothin

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ ไนน์ คอนโด 2