Muniq Sukhumvit 23 2 bedrooms, for sale

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4061783

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Muniq Sukhumvit 23 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 1/4
รูป Muniq Sukhumvit 23 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 2/4
รูป Muniq Sukhumvit 23 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 3/4
รูป Muniq Sukhumvit 23 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
12,000,000 (189,215 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
63.42 ตร.ม.

มิวนีค สุขุมวิท 23 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Experience modern living at Muniq Sukhumvit 23! Uncover a 63.42 sqm., 2-bed, 2-bath haven—unfurnished and move-in ready. Ideally located near BTS Asoke and MRT Sukhumvit. Elevate your lifestyle with a starting price of 12,000,000.

Muniq Sukhumvit 23
63.42 Sqm., 2 Bedrooms, 2 Bathrooms
Unfurnished and ready to move in
BTS Asoke anf MRT Sukhunvit
Sale strat at 12,000,000
Please contact us for more details

HF-9640
MS7901

รายละเอียด

  • MUNIQ Sukhumvit 23
  • 12,000,000 (189,215 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1x+
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 63.42 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
MUNIQ Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า MUNIQ Sukhumvit 23

162 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มิวนีค สุขุมวิท 23

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 635 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.1 กม.

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก