✨ Modern Furnished Unit - Siamese Gioia Near BTS Phrom Phong
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5874595
เข้าชม :
ไซมิส จอยญ่า วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
BR067351 ✨ Modern Furnished Unit - Siamese Gioia Near BTS Phrom Phong
Price 7.49 MB (102,xxx THB /sq.m)
Size 73 sq.m | 2 Bedroom 2 Bathroom
จุดเด่นโครงการ (Project Highlights)
- Prime Sukhumvit Location – ใจกลางสุขุมวิท เดินทางสะดวก ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และแหล่งไลฟ์สไตล์ยอดนิยม
- ดีไซน์ทันสมัย Luxury Concept – การออกแบบเรียบหรู ฟังก์ชันครบครัน เหมาะกับคนเมือง
- ยูนิตส่วนตัว – จำนวนยูนิตไม่มาก ให้ความเป็นส่วนตัวสูง
- สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน – สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องสมุด และสวนพักผ่อน
- เหมาะสำหรับอยู่เองและลงทุน – ทำเลทอง ตอบโจทย์ผู้ที่ต้องการปล่อยเช่าให้ชาวต่างชาติ
กลุ่มเป้าหมาย (Target Audience)
- ผู้บริหารและชาวต่างชาติที่ต้องการที่อยู่อาศัยใกล้ BTS
- คนทำงานโซนสุขุมวิท–อโศก ที่ต้องการคอนโดพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบ
- ผู้ที่ต้องการปล่อยเช่าให้ชาวต่างชาติ
สิ่งอำนวยความสะดวก (Facilities)
- ล็อบบี้และระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. พร้อม CCTV
- สระว่ายน้ำระบบเกลือ
- ฟิตเนสและห้องออกกำลังกาย
- ห้องสมุด / Co-working space
- สวนพักผ่อนและพื้นที่สีเขียวรอบโครงการ
สถานที่ใกล้เคียง (Location & Nearby)
- BTS พร้อมพงษ์ – 400 ม.
- EmQuartier / Emporium – 450 ม.
- โรงเรียนนานาชาติ Anglo Singapore – 1 กม.
- โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท – 1 กม.
- สวนเบญจสิริ – 500 ม.
Call Now : 02-258-8189
Line : @bkkresidence
FB : The Bangkok Residence
X : @BR_bkkresidence
Website : The Bangkok Residence
IG : TheBangkokResidence
TikTok : the.bangkok.residence
#คอนโด #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดมือสอง #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #condo #condoresale #condoforsale #thebangkokresidence #thebkkresidence
รายละเอียด
- Siamese Gioia
- 7,490,000 (102,603 บาท/ตร.ม.)
- ตึก no
- 2 ห้องนอน
- no
- no
- x
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 73 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
129 ประกาศเช่า
60 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไซมิส จอยญ่า
#A124364 ✅ 11/11/68 ขายคอนโด Siamese Gioia 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน49m2ชั้น 3฿5,300,000UPDATE !
#A124104 ✅ 28/10/68 ขายคอนโด Siamese Gioia 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน73m2ชั้น 5฿7,500,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย- เช่า !! ห้องเพิ่งรีโนเวทใหม่หมด !! 🔥 Code C20251000094....Siamese Gioia, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน73m2ชั้น 1-9฿7,500,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย- เช่า 🔥 ห้องหายาก !! Code C20231100284..........Siamese Gioia, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน40m2ชั้น 1-9฿5,200,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายราคาทุน ✅ คอนโด ไซมิสจอยญ่า ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-90293 ห้องนอน137.5m2ชั้น 1-5฿15,600,000UPDATE !
#SC12129 📌 ขาย | 🟦🟨 ไซมิส จอยญ่า🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน42.85m2ชั้น 3฿5,200,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2866684)2 ห้องนอน73m2ชั้น -฿7,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2356096)2 ห้องนอน70m2ชั้น 4th฿8,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.

2.2 กม.
2 กม.
0 กม.
3.4 กม.
3.1 กม.
4.1 กม.
3.4 กม.
2.7 กม.
2.4 กม.
2.7 กม.
2.3 กม.
2.7 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
6.1 กม.
4.2 กม.
2.4 กม.
4.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
0 กม.
2 กม.
3.6 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
2.7 กม.
2.3 กม.
2.7 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Siamese Gioia
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ขายด่วน คอนโด 2 ห้องนอน Taka Haus เอกมัย ราคาดี 7.88 ล้าน ลงทุนคุ้ม - [U6024424]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260423/gLvHsCj6vCd1gU6RoyLz.jpg?width=486&height=360)