Meenny329 ขาย!!! 🏙️ คอนโด The Parkland Ratchada - Wongsawang

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4046308

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Meenny329 ขาย!!! 🏙️ คอนโด The Parkland Ratchada - Wongsawang - รูปที่ 1/3
รูป Meenny329 ขาย!!! 🏙️ คอนโด The Parkland Ratchada - Wongsawang - รูปที่ 2/3
รูป Meenny329 ขาย!!! 🏙️ คอนโด The Parkland Ratchada - Wongsawang - รูปที่ 3/3
ดูรูปทั้งหมด 3 รูป
2,350,000 (77,789 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
30.21 ตร.ม.

เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา - วงศ์สว่าง บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รายละเอียด

Meenny329คอนโด The Parkland Ratchada - Wongsawang

ติดรถไฟฟ้า สถานี วงศ์สว่าง ตกแต่งพร้อมอยู่

เครื่องใช้ไฟฟ้า เครื่องปรับอากาศ เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น ตู้เย็น ทีวี ไมโครเวฟ

รายละเอียด

▪️ แบบห้อง : 1 ห้องนอน

▪️ 1 ห้องน้ำ

▪️ ชั้น: 12

▪️ ขนาดห้อง 30.21 ตรม.

ตั้งอยู่บนถนนกรุงเทพนนท์ ใกล้แยกวงศ์สว่าง ตรงข้ามกับ Big C วงศ์สว่าง

สิ่งอำนวยความสะดวก

สระว่ายน้ำ ระบบเกลือ

ห้องออกกำลังกาย

ซาวน์น่า

สวนหย่อมรอบโครงการ และชั้น 7

ลิฟท์โดยสาร 4 ตัว Service Lift 1 ตัว อัตราส่วนลิฟท์ ประมาณ 185:1 ค่อนข้างแน่นเกินมาตรฐาน

ที่จอดรถ 48%

ระบบ CCTV / Access Card

โลเครชั่น :

https://maps.app.goo.gl/7q7cBDiZtr3Yg5qP6

ราคา 2,350,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

✅ ยื่นกู้ให้ฟรี มีทุกธนาคาร

❌ กู้ไม่ผ่าน ยินดีคืนเงิน 100% เต็ม

💗 นัดดูห้องติดต่อ : คุณมีน 💗

โทร.082-323-2498

Line id : @happyhome456

หรือคลิ๊กลิ้งค์ 👉🏻

https://lin.ee/5BSW7uV

รายละเอียด

  • The Parkland Ratchada - Wongsawang
  • 2,350,000 (77,789 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.21 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา - วงศ์สว่าง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
Regent Home 27 Bangson

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง
Aspire Ratchada - Wongsawang

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Wongsawang Interchange

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง
THE LINE Wongsawang

0.2 กม.