🔥MD-26028907 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เซอเลส อโศก รีบจองก่อนหลุด 🔥
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6049668
เข้าชม :
เซอเลส อโศก วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
⚡ขายด่วน คอนโด เซอเลส อโศก (MD-26028907)
ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด คุ้มมากเมื่อเทียบขนาดและทำเล หาแบบนี้ได้ยากในโซนนี้ โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
📐 ขนาด 34 ตร.ม.
🛏️ 1 ห้องนอน | 🚿1 ห้องน้ำ
💰 ราคาขายเพียง 11,195,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
⚠️ ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
📞 Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- CELES Asoke
- 11,195,000 (329,265 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 20-25
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
319 ประกาศเช่า
75 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เซอเลส อโศก
50.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตยเหนือ1 ห้องนอน50.1m2ชั้น 14฿14,950,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เซอเลส อโศก อาคาร 1 ชั้น 28 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เทอร์มินัล 211 ห้องนอน34m2ชั้น 28฿11,950,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Layout ลงตัวที่สุด เซอเลส อโศก พร้อมโอน 🔥MD-260285011 ห้องนอน51m2ชั้น 25-30฿15,900,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เซอเลส อโศก พร้อมโอน🔥MD-250724591 ห้องนอน34.7m2ชั้น 11-15฿9,000,000UPDATE !

🔺 ขายคอนโด เซอเลส อโศก อาคาร 1 ชั้น 28 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เทอร์มินัล 211 ห้องนอน34m2ชั้น 28฿11,950,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เซอเลส อโศก อาคาร 1 ชั้น 28 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เทอร์มินัล 211 ห้องนอน34m2ชั้น 28฿11,950,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซเลส อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2873480)1 ห้องนอน34.7m2ชั้น 14฿9,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซเลส อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2873890)1 ห้องนอน35m2ชั้น 28฿11,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซเลส อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2870723)1 ห้องนอน34m2ชั้น 28฿11,950,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3 กม.
3.2 กม.
2.1 กม.
5.4 กม.
2.6 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
4.2 กม.
2.3 กม.
0 กม.
3.5 กม.
3.3 กม.
2.5 กม.
2 กม.
5.1 กม.
4.9 กม.
3.3 กม.
4.1 กม.
5.8 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
0 กม.
3.2 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
3.2 กม.