LTHC10472–Baan Phloen Chit FOR SALE 1 beds 1 baths Size 70 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 7.9MB

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4492781

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป LTHC10472–Baan Phloen Chit FOR SALE 1 beds 1 baths Size 70 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 7.9MB - รูปที่ 1/10
รูป LTHC10472–Baan Phloen Chit FOR SALE 1 beds 1 baths Size 70 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 7.9MB - รูปที่ 2/10
รูป LTHC10472–Baan Phloen Chit FOR SALE 1 beds 1 baths Size 70 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 7.9MB - รูปที่ 3/10
รูป LTHC10472–Baan Phloen Chit FOR SALE 1 beds 1 baths Size 70 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 7.9MB - รูปที่ 4/10
รูป LTHC10472–Baan Phloen Chit FOR SALE 1 beds 1 baths Size 70 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 7.9MB - รูปที่ 5/10
รูป LTHC10472–Baan Phloen Chit FOR SALE 1 beds 1 baths Size 70 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 7.9MB - รูปที่ 6/10
รูป LTHC10472–Baan Phloen Chit FOR SALE 1 beds 1 baths Size 70 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 7.9MB - รูปที่ 7/10
รูป LTHC10472–Baan Phloen Chit FOR SALE 1 beds 1 baths Size 70 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 7.9MB - รูปที่ 8/10
รูป LTHC10472–Baan Phloen Chit FOR SALE 1 beds 1 baths Size 70 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 7.9MB - รูปที่ 9/10
รูป LTHC10472–Baan Phloen Chit FOR SALE 1 beds 1 baths Size 70 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 7.9MB - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
7,900,000 (112,857 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
70 ตร.ม.

บ้าน เพลินจิต ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

1 bedrooms 1 bathrooms

Size 70 Sq.M.

– 1 bed

– 1 bath

– 1 living room

Nearby

– BTS Ploenchit 950 m

 

FOR SALE 7,900,000 THB

For more information, please contact:

KC(Kung) 084-859-8689

Line ID: @leth

Email: 

kc_let@liberalestateth.com

IG: liberal_estate_th

www.liberalestateth.com