LTH3683 – Runesu Thonglor 5 FOR SALE 1 bed 1 bath size 42 Sq.M. BTS Thonglor station ONLY 15.43 MB
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5893854
เข้าชม :
รูเนะสุ ทองหล่อ 5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
LTH3683 - Runesu Thonglor 5 FOR SALE 1 bed 1 bath size 42 Sq.M. BTS Thonglor station ONLY 15.43 MB
1 bedroom 1 bathroom
Size 42 Sq.M.
Fully furnished and electric appliances
Facilities:
Parking
Fitness center
Garden / BBQ
Swimming Pool
Sauna
The security guard and CCTV 24 hrs.
Key card access control
Onsen
Lounge
Location: BTS Thonglor station
For Sale 15,430,000 THB
[wpforms id="2000"]
รายละเอียด
- Runesu Thonglor 5
- 15,430,000 (367,381 บาท/ตร.ม.)
- -
- 0
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 42 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
122 ประกาศเช่า
45 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ รูเนะสุ ทองหล่อ 5
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2143681)1 ห้องนอน42m2ชั้น 2฿12,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2155890)2 ห้องนอน65m2ชั้น 5฿20,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2875594)1 ห้องนอน43m2ชั้น -฿11,900,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 370928)1 ห้องนอน42m2ชั้น 2฿13,900,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 410 ประกาศ
ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38มีคอนโดขาย 227 ประกาศ

2.7 กม.
2.7 กม.
3.5 กม.
0 กม.
4.1 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
2.1 กม.
3 กม.
2.4 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
2.4 กม.
0 กม.
5.4 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.9 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
0 กม.
2.2 กม.
4.8 กม.
0 กม.
2.7 กม.
2.7 กม.
3.5 กม.
0 กม.
4.1 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
2.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Runesu Thonglor 5
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

NearbyForSaleAndForRentListing:FOR_SALE_ROOM_TYPE_OTHER_TITLE
NearbyForSaleAndForRentListing:FOR_RENT_ROOM_TYPE_OTHER_TITLE