Life Phahon-Ladprao 1 bedroom, for sale

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4283320

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Life Phahon-Ladprao 1 bedroom, for sale - รูปที่ 1/8
รูป Life Phahon-Ladprao 1 bedroom, for sale - รูปที่ 2/8
รูป Life Phahon-Ladprao 1 bedroom, for sale - รูปที่ 3/8
รูป Life Phahon-Ladprao 1 bedroom, for sale - รูปที่ 4/8
รูป Life Phahon-Ladprao 1 bedroom, for sale - รูปที่ 5/8
รูป Life Phahon-Ladprao 1 bedroom, for sale - รูปที่ 6/8
รูป Life Phahon-Ladprao 1 bedroom, for sale - รูปที่ 7/8
รูป Life Phahon-Ladprao 1 bedroom, for sale - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
5,154,000 (147,257 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35 ตร.ม.

กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ คันนายาว กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Experience contemporary city living at Life Phahon-Ladprao. Own a stylish 1-Bedroom, 35 sqm. condo with a modern design, excellent facilities, and a convenient location. Anticipated completion in 2024.

Usable Area 35 Sqm., 1 Bedroom, 1 Bathroom
Fully fitted
BTS Ha Yaek Lat Phrao
The selling price starts at 5,154,000
Please contact us for more details

HF-9215
MS7476

รายละเอียด

  • Kirasup Mansion Ville
  • 5,154,000 (147,257 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1x+
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - นวมินทร์
Lumpini Condo Town Raminthra - Nawamin

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Nawamin

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Nawamin

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

logo โครงการ พลัม คอนโด นวมินทร์
Plum Condo Nawamin

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ คิทท์ พลัส นวมินทร์
The Kith Plus Nawamin

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ คิวบ์ นวมินทร์ - รามอินทรา
The Cube Nawamin - Ramintra

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที