▚ LF142ツ ขายด่วน! M Thonglor 10 – 2 Bed ห้องมุม รีโนเวทใหม่ 🥇คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ (Pet-Friendly) ยอดฮิต! ขายพร้อมผู้เช่า Yield 5%++ ปรับลดราคาหลายล้าน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5713042

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ▚ LF142ツ ขายด่วน! M Thonglor 10 – 2 Bed ห้องมุม รีโนเวทใหม่ 🥇คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ (Pet-Friendly) ยอดฮิต! ขายพร้อมผู้เช่า Yield 5%++ ปรับลดราคาหลายล้าน - รูปที่ 1/8
รูป ▚ LF142ツ ขายด่วน! M Thonglor 10 – 2 Bed ห้องมุม รีโนเวทใหม่ 🥇คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ (Pet-Friendly) ยอดฮิต! ขายพร้อมผู้เช่า Yield 5%++ ปรับลดราคาหลายล้าน - รูปที่ 2/8
รูป ▚ LF142ツ ขายด่วน! M Thonglor 10 – 2 Bed ห้องมุม รีโนเวทใหม่ 🥇คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ (Pet-Friendly) ยอดฮิต! ขายพร้อมผู้เช่า Yield 5%++ ปรับลดราคาหลายล้าน - รูปที่ 3/8
รูป ▚ LF142ツ ขายด่วน! M Thonglor 10 – 2 Bed ห้องมุม รีโนเวทใหม่ 🥇คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ (Pet-Friendly) ยอดฮิต! ขายพร้อมผู้เช่า Yield 5%++ ปรับลดราคาหลายล้าน - รูปที่ 4/8
รูป ▚ LF142ツ ขายด่วน! M Thonglor 10 – 2 Bed ห้องมุม รีโนเวทใหม่ 🥇คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ (Pet-Friendly) ยอดฮิต! ขายพร้อมผู้เช่า Yield 5%++ ปรับลดราคาหลายล้าน - รูปที่ 5/8
รูป ▚ LF142ツ ขายด่วน! M Thonglor 10 – 2 Bed ห้องมุม รีโนเวทใหม่ 🥇คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ (Pet-Friendly) ยอดฮิต! ขายพร้อมผู้เช่า Yield 5%++ ปรับลดราคาหลายล้าน - รูปที่ 6/8
รูป ▚ LF142ツ ขายด่วน! M Thonglor 10 – 2 Bed ห้องมุม รีโนเวทใหม่ 🥇คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ (Pet-Friendly) ยอดฮิต! ขายพร้อมผู้เช่า Yield 5%++ ปรับลดราคาหลายล้าน - รูปที่ 7/8
รูป ▚ LF142ツ ขายด่วน! M Thonglor 10 – 2 Bed ห้องมุม รีโนเวทใหม่ 🥇คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ (Pet-Friendly) ยอดฮิต! ขายพร้อมผู้เช่า Yield 5%++ ปรับลดราคาหลายล้าน - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
7,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 35,000 บาท/เดือน ถึง 03/07/2026) (131,579 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
57 ตร.ม.

เอ็ม ทองหล่อ 10 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน! M Thonglor 10 – 2 Bed ห้องมุม รีโนเวทใหม่ 🥇คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ (Pet-Friendly) ยอดฮิต! ขายพร้อมผู้เช่า Yield 5%++ ปรับลดราคาหลายล้าน

PROPERTY CODE: LF142

ราคาขาย: 7,500,000 บาท – (เฉลี่ยเพียง 131,xxx บาท/ตร.ม. | ค่าโอนคนละครึ่ง | การันตีราคาดีที่สุดในโครงการ ปรับลดราคาลงมาหลายล้านเพื่อจบด่วน!)

✨ [ ทำไมถึงน่าลงทุนและน่าซื้ออยู่เอง? ]

คอนโด Pet-Friendly สุดฮิต: เป็นโครงการที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ (Pet-Friendly) ซึ่งเป็นที่ต้องการสูงมากในตลาดเช่าทองหล่อ-เอกมัย ทำให้ปล่อยเช่าง่ายและราคาดีตลอดปี

ห้องมุม รีโนเวทใหม่: เป็นห้องตำแหน่งมุม (Corner Unit) ให้ความเป็นส่วนตัวสูง วิวเมือง (City View) เปิดโล่ง และเจ้าของเพิ่ง รีโนเวทใหม่ทั้งหมด สภาพสวยกริบเหมือนมือหนึ่ง

ขายพร้อมผู้เช่า (High Yield): รับผลตอบแทนทันทีด้วย Yield 5%++ เหมาะสำหรับนักลงทุนที่ต้องการ Passive Income ที่แน่นอนและต่อเนื่องในทำเลศักยภาพ

ราคาถูกที่สุดในตลาด: เจ้าของปรับราคาลงมาหลายล้านบาทเพื่อให้คุ้มค่าที่สุด เมื่อเทียบกับห้อง 2 Bed ในย่านทองหล่อ ห้องนี้คือ "The Best Deal"

ทำเลหัวใจทองหล่อ-เอกมัย: ตั้งอยู่ในซอยเอกมัย 12 (เชื่อมทองหล่อ 10) แหล่งรวมไลฟ์สไตล์ระดับท็อปของกรุงเทพฯ

🏙️ [ สิ่งอำนวยความสะดวก ]

Pet Zone: พื้นที่สำหรับสัตว์เลี้ยงโดยเฉพาะ

Rooftop Facilities: สระว่ายน้ำลอยฟ้า, ฟิตเนส และ Onsen

Sky Lounge & Cigar Lounge: พื้นที่พักผ่อนระดับพรีเมียม

Security: ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. และที่จอดรถสะดวกสบาย

🏠 [ รายละเอียดห้อง ]

ขนาด: 57 ตร.ม. (2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ)

Highlight: ห้องมุม / รีโนเวทใหม่ / วิวเมือง / เลี้ยงสัตว์ได้ / ขายพร้อมผู้เช่า

ราคาขาย: 7.5 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

📍 [ สถานที่ใกล้เคียง ]

Donki Mall Thonglor: (เดินถึงได้เพียงไม่กี่ก้าว)

ทองหล่อซอย 10 / เอกมัย 12: ศูนย์รวมร้านอาหารและคาเฟ่ชั้นนำ

The Commons / J Avenue / 72 Courtyard

โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท / โรงพยาบาลคามิลเลียน

📞 [ ติดต่อด่วน - พร้อมเจรจาและพาชม ]

Call: 06-4651-4692

Line ID: @livspace

WhatsApp: +66 646514692

Email: admin@livspaceagent.com

รายละเอียด

  • M Thonglor 10
  • 7,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 35,000 บาท/เดือน ถึง 03/07/2026) (131,579 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1X
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 57 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
M Thonglor 10

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า M Thonglor 10

158 ประกาศเช่า

ประกาศขาย M Thonglor 10

107 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ็ม ทองหล่อ 10

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 429 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.2 กม.

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42