Knightsbridge Prime Sathorn【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องลุคโมเดิร์นเรียบหรู โทนเทาสบายตา พร้อมเฟอร์นิเจอร์ดีไซน์ทันสมัยครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5900831

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Knightsbridge Prime Sathorn【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องลุคโมเดิร์นเรียบหรู โทนเทาสบายตา พร้อมเฟอร์นิเจอร์ดีไซน์ทันสมัยครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 1/8
รูป Knightsbridge Prime Sathorn【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องลุคโมเดิร์นเรียบหรู โทนเทาสบายตา พร้อมเฟอร์นิเจอร์ดีไซน์ทันสมัยครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 2/8
รูป Knightsbridge Prime Sathorn【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องลุคโมเดิร์นเรียบหรู โทนเทาสบายตา พร้อมเฟอร์นิเจอร์ดีไซน์ทันสมัยครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 3/8
รูป Knightsbridge Prime Sathorn【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องลุคโมเดิร์นเรียบหรู โทนเทาสบายตา พร้อมเฟอร์นิเจอร์ดีไซน์ทันสมัยครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 4/8
รูป Knightsbridge Prime Sathorn【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องลุคโมเดิร์นเรียบหรู โทนเทาสบายตา พร้อมเฟอร์นิเจอร์ดีไซน์ทันสมัยครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 5/8
รูป Knightsbridge Prime Sathorn【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องลุคโมเดิร์นเรียบหรู โทนเทาสบายตา พร้อมเฟอร์นิเจอร์ดีไซน์ทันสมัยครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 6/8
รูป Knightsbridge Prime Sathorn【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องลุคโมเดิร์นเรียบหรู โทนเทาสบายตา พร้อมเฟอร์นิเจอร์ดีไซน์ทันสมัยครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 7/8
รูป Knightsbridge Prime Sathorn【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องลุคโมเดิร์นเรียบหรู โทนเทาสบายตา พร้อมเฟอร์นิเจอร์ดีไซน์ทันสมัยครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
8,300,000 (143,103 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
58 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

《 HAKPSN017 》

【2 BED 1 BATH】Size : 58.00 m² | Floor : 30

 💸 RENT : ฿ 46,000 / month

 💸 SELL : ฿ 8.30 M

 

_____________________________________

 

☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️

➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้น)

➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈

รายละเอียด

  • Knightsbridge Prime Sathorn
  • 8,300,000 (143,103 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 3X-4X
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 58 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ แอชตัน สีลม