G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4259594

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 1/12
รูป G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 2/12
รูป G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 3/12
รูป G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 4/12
รูป G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 5/12
รูป G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 6/12
รูป G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 7/12
รูป G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 8/12
รูป G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 9/12
รูป G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 10/12
รูป G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 11/12
รูป G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป

13,000/ เดือน

โทรสอบถาม

2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 26
49 ตร.ม.

ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

G2412💛คอนโดให้เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น Line❤️💜@condopremium💜❤️

G2412💛中国客户,请加微信。(在联系方式的旁边)For rent U Delight @ Bang Sue Station Line ❤️💜@condopremium💜❤️

ข้อมูลห้อง

2 ห้องนอน (Bedroom)

1 ห้องน้ำ (Bathroom)

49 ตารางเมตร (Sq.m.)

26 ชั้น (High Floor)  

🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸

เครื่องใช้ไฟฟ้า

✅แอร์ 3 (Air conditioner) 

✅ทีวี (Television)

✅ตู้เย็น (Refrigerator)

✅เครื่องทำน้ำอุ่น (Water heater)

✅ไมโครเวฟ (Microwave)

✅เครื่องซักผ้า (Washing machine)

✅เตาปรุงอาหาร (Cooking stove)

✅เครื่องดูดควัน (Cooker hood)

ราคาเช่า 13,000 บาทต่อเดือน

สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี เงินประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน

Rental price 13,000 baht per month.

Minimum 1 year contract with 2 months deposit and 1 month in advance

🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸

สนใจเช่าห้องติดต่อ:

บริการรับฝากขาย ให้เช่า อสังหาริมทรัพย์ ทุกประเภท

💳Credit Card accepted ยินดีรับบัตรเครดิต 💳

Line ID :: @condopremium ( มี @)

📳Tel :: 063 328 2456 

🌐FB Page : https://www.facebook.com/condopremium

🌐Line My Shop : https://shop.line.me/@condopremium

🌐Website : http://www.condopremium.com/

🇨🇳Chinese interpreter (Lisa) 🇨🇳

Wechat id : Lisasuuu

รบกวนแจ้งรหัส G2412 💛เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้นครับ

รายละเอียด

  • U Delight 2 @ Bang Sue Station
  • 13,000/ เดือน

    โทรสอบถาม

  • 2 เดือน
  • 1 เดือน
  • 2 ห้องนอน
  • 26
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
U Delight 2 @ Bang Sue Station

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศเช่าในโครงการ ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
Regent Home 27 Bangson

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา - วงศ์สว่าง
The Parkland Ratchada - Wongsawang

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Wongsawang Interchange

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ
U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รร.ศีลาจารพิพัฒน์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

เตาปูน

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

สถานีรถไฟฟ้าบางซ่อน

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

MRT บางซ่อน

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ U Delight 2 @ Bang Sue Station

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (16)
ยังไม่เจอประกาศ ในยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่นที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Best Price ✨ ขาย The Line Jatujak-Mochit ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง เฟอร์ครบ DS2776 | Line @Dstay
    ขายคอนโด
    Best Price ✨ ขาย The Line Jatujak-Mochit ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง เฟอร์ครบ DS2776 | Line @Dstay
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿32,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    105 ตร.ม.
  • 🔴S2428🟡 ขายถูกมาก👍 The Stage Taopoon Interchange 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    ขายคอนโด
    🔴S2428🟡 ขายถูกมาก👍 The Stage Taopoon Interchange 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿6,300,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60 ตร.ม.
    ชั้น 29
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เซนต์ ลาดพร้าว ใกล้ MRT พหลโยธิน (ID 1104077)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เซนต์ ลาดพร้าว ใกล้ MRT พหลโยธิน (ID 1104077)
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿7,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    81 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2841920)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2841920)
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿10,197,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    78.4 ตร.ม.
    ชั้น 17
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2746492)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2746492)
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿14,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    94 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์ วัน ชายน์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 627842)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์ วัน ชายน์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 627842)
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿4,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    56.8 ตร.ม.
    ชั้น 2
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซนทริค ซีน รัชวิภา ใกล้ MRT วงศ์สว่าง (ID 1357914)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซนทริค ซีน รัชวิภา ใกล้ MRT วงศ์สว่าง (ID 1357914)
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿4,800,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    81 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิช โมโน บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1387369)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิช โมโน บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1387369)
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿9,120,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    55.18 ตร.ม.
    ชั้น 25
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ปล่อยเช่าราคาสุดคุ้ม ! ใกล้MRTสายสีน้ำเงิน  Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange
    เช่าคอนโด
    ปล่อยเช่าราคาสุดคุ้ม ! ใกล้MRTสายสีน้ำเงิน Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    48 ตร.ม.
    ชั้น 15
  • *** (2 ห้องนอน)(เอเจนท์ประจำโครงการ) ให้เช่าคอนโด : ไพรเวซี่ จตุจักร (Privacy Jatujak) ***
    เช่าคอนโด
    *** (2 ห้องนอน)(เอเจนท์ประจำโครงการ) ให้เช่าคอนโด : ไพรเวซี่ จตุจักร (Privacy Jatujak) ***
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿29,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    29 ตร.ม.
    ชั้น 25
  • ให้เช่า เมโทร สกาย ประชาชื่น เลขที่ 766/245
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า เมโทร สกาย ประชาชื่น เลขที่ 766/245
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿12,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    38 ตร.ม.
  • P-42080 ให้เช่า คอนโด อีควิน็อกซ์พหล-วิภา Vibhavadi Rangsit Rd, Chom Phon, Chatuchak, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897
    เช่าคอนโด
    P-42080 ให้เช่า คอนโด อีควิน็อกซ์พหล-วิภา Vibhavadi Rangsit Rd, Chom Phon, Chatuchak, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿85,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    142 ตร.ม.
    ชั้น 41
    อีควิน็อกซ์

    280 ประกาศ

  • ND0550 🍀ให้เช่า The Line Wongsawang (เดอะไลน์วงศ์สว่าง)🍀
    เช่าคอนโด
    ND0550 🍀ให้เช่า The Line Wongsawang (เดอะไลน์วงศ์สว่าง)🍀
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿23,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 29
  • คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เซนต์ เรสิเดนเซส 6253001
    เช่าคอนโด
    คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เซนต์ เรสิเดนเซส 6253001
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿33,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    64 ตร.ม.
    ชั้น 33
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ จตุจักร – หมอชิต ใกล้ BTS หมอชิต (ID 2626154)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ จตุจักร – หมอชิต ใกล้ BTS หมอชิต (ID 2626154)
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿45,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    62 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ พาร์ค เรสซิเดนซ์ ใกล้ MRT พหลโยธิน (ID 2808750)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ พาร์ค เรสซิเดนซ์ ใกล้ MRT พหลโยธิน (ID 2808750)
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿50,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    47 ตร.ม.
    ชั้น 35
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1204210)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1204210)
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿100,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    141 ตร.ม.
    ชั้น 2
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม ลาดพร้าว ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2751218)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม ลาดพร้าว ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2751218)