FQ🗺️KT0388📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 46.5ตรม ชั้น8⛵วิวทะเล ระเบียงกว้าง🏖️Aeras Jomtien แอราส จอมเทียน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5969690
เข้าชม :
แอราส บางละมุง ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
🌅Aeras Jomtien แอราส จอมเทียน
คอนโดติดชายหาดจอมเทียน🏖️วิวทะเล
ขนาด : 46.5 ตรม ชั้น : 8
1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ | พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ระเบียงกว้าง🏖️วิวทะเล ชายหาดจอมเทียน
✨ราคา 5.5 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)
🗺️Foreigner name🌎FQ ชื่อต่างชาติ
สิ่งอำนวยความสะดวก : สระว่ายน้ำ Beachfront Pool, Sea-View Sky Pool, ฟิตเนส, Sky Lounge, Kid’s Room, Game Room, ห้องสมุด, สนามStreet Basketball, สวนหย่อมรอบโครงการ, Lobby, Parking
-----------------------------------------
list no. KT0388
Aui Tel: 094-287-4282
Line Official: @556ryccg
Whatsapp: +66942874282
Real estate consultant: Buy Sell Rent Property
#คอนโดพัทยา #คอนโดจอมเทียน #คอนโดนาจอมเทียน #คอนโดพัทยาใต้ #คอนโดเขาพระตำหนัก #คอนโดสัตหีบ #คอนโดติดทะเล #คอนโดวิวทะเล #ขายคอนโดพัทยา #ขายคอนโดจอมเทียน #ขายคอนโดนาจอมเทียน #คอนโดพัทยาใต้ #ขายคอนโดเขาพระตำหนัก #ขายคอนโดสัตหีบ #ขายคอนโดติดทะเล #ขายคอนโดวิวทะเล #PattayaCondo #JomtienCondo #NaJomtienCondo #SouthPattayaCondo #PratumnakCondo #SattahipCondo #BeachfrontCondo #SeaviewCondo #Pattayaproperty #thailandproperty #ชายหาดจอมเทียน #JomtienBeach #Beachfront #seaview #beachview #คอนโดหรู #LuxuryCondo #Foreignername #foreignerquota #ชื่อต่างชาติ #AerasJomtien #แอราสจอมเทียน #AerasPattaya #แอราสพัทยา #AERASBeachfrontCondominiumJomtien
รายละเอียด
- Aeras
- 5,500,000 (118,280 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 8
- ตะวันตกเฉียงใต้
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 46.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอราส
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Aeras Beachfront Condominium Jomtien - รหัส: AERAS191 ห้องนอน34m2ชั้น 15฿4,320,000UPDATE !
ขายเพนท์เฮาส์พัทยา ชั้น 38 (ชั้นบนสุด) โครงการแอราส บีชฟร้อนท์ วิวชายหาดจอมเทียนกว้าง 180 องศา2 ห้องนอน135m2ชั้น 38฿25,000,000UPDATE !
แอราส จอมเทียน เพ็นเฮาส์ ชั้นบนสุดของโครงการ วิวทะเล-2ห้องนอน- โครงการติดหน้าหาดจอมเทียนเดินลงทะเลได้เลย2 ห้องนอน135m2ชั้น 38฿25,000,000UPDATE !
FQ🗺️KT0390📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 46.5ตรม ชั้น26⛵วิวทะเล ระเบียงกว้าง🏖️Aeras Jomtien แอราส จอมเทียน1 ห้องนอน46.5m2ชั้น 26฿5,900,000UPDATE !
FQ🗺️KT0389🌅1ห้องนอน 46.5ตรม ชั้น18⛵วิวทะเล ระเบียงกว้าง🏖️Aeras Jomtien แอราส จอมเทียน1 ห้องนอน46.5m2ชั้น 18฿5,300,000UPDATE !
แอราส คอนโดริมหาดจอมเทียน ขายเพียง 3.2 ล้านบาท วิวทะเลชั้นสูงห้องตกแต่งครบพร้อมอยู่27m2ชั้น 21฿3,200,000UPDATE !
ขายคอนโดติดหาดจอมเทียน แอราสคอนโด สตูดิโอเฟอร์นิเจอร์ครบ วิวทะเลฝั่งบางเสร่สวยๆ27m2ชั้น 13฿3,099,000UPDATE !
ขายคอนโดติดชายหาดจอมเทียน Aeras Beach front Jomtien ห้องสตูดิโอราคาดีที่สุดในตลาด27m2ชั้น 14฿2,690,000UPDATE !
ขายคอนโด Aeras หน้าหาดจอมเทียน ริมทะเล ห้องวิวทะเล ราคาดีห้องกว้าง1 ห้องนอน47m2ชั้น 21฿4,999,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Seaview Jomtienมีคอนโดขาย 21 ประกาศ

0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
0 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง