FQ ขายคอนโด Noble Form Thonglor Fully Fitted ราคา 14,900,000 บาท [YBp250901]
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5413680
เข้าชม :
โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รูปแบบห้อง
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ขนาด 63.55 ตร.ม.
ชั้น 36
ราคาขาย 14,900,000 บาท
ติดต่อนัดชมห้องได้ที่
- 02-474-0271
- 091-817-8283
- 097-063-9993
ไลน์ @shinyu
(+66)95-904-5171
รายละเอียด
- Noble form Thonglor
- 14,900,000 (234,461 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 36
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 63.55 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
85 ประกาศเช่า
41 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2722538)1 ห้องนอน50m2ชั้น 39฿13,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1041156)1 ห้องนอน45.69m2ชั้น 11฿14,270,000UPDATE !

63.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ2 ห้องนอน63.5m2ชั้น 24฿16,300,000UPDATE !
63.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ2 ห้องนอน63.5m2ชั้น 10฿15,490,000UPDATE !

คอนโดวิวเมือง 2 ห้องนอนที่ Noble Form Thonglor - คลองตันเหนือ วัฒนา2 ห้องนอน64.2m2ชั้น 38฿18,944,000UPDATE !
🔥7.45 MB🔥 - 1 นอน 37.71 ตร.ม. คอนโดสุดหรูแห่งใหม่ใจกลางทองหล่อ มีรถรับส่ง BTS ทองหล่อ ที่ Noble Form Thonglor / ขายคอนโดมือหนึ่ง1 ห้องนอน37.71m2ชั้น 8฿7,450,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2 กม.

2.1 กม.
3.5 กม.
4.3 กม.
2.8 กม.
3.6 กม.
4.4 กม.
4.6 กม.
0 กม.
3.1 กม.
3.6 กม.
3.5 กม.
2 กม.
2.1 กม.
2.5 กม.
0 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.6 กม.
4.9 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.1 กม.
3.6 กม.
3.5 กม.
2 กม.
2.1 กม.
2.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Noble form Thonglor
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![รูป FQ ขายคอนโด Noble Form Thonglor Fully Fitted ราคา 14,900,000 บาท [YBp250901] - รูปที่ 1/20](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202509/20250915/je1B6j3UtLHQrBePJkPP.jpg?width=1472&height=932)