For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4485048

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070 - รูปที่ 1/13
รูป For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070 - รูปที่ 2/13
รูป For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070 - รูปที่ 3/13
รูป For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070 - รูปที่ 4/13
รูป For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070 - รูปที่ 5/13
รูป For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070 - รูปที่ 6/13
รูป For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070 - รูปที่ 7/13
รูป For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070 - รูปที่ 8/13
รูป For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070 - รูปที่ 9/13
รูป For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070 - รูปที่ 10/13
รูป For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070 - รูปที่ 11/13
รูป For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070 - รูปที่ 12/13
รูป For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW001070 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
7,890,000 (171,522 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 28
46 ตร.ม.

เอ็กซ์ที เอกมัย วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่

โลเคชัน: BTS เอกมัย

ขนาด:46 ตรม. 

ชั้น:28

ประเภทห้อง:2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ราคาขาย:7,890,000 บาท (รวมค่าโอน) 

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า

- TV

- แอร์

- ตู้เย็น

- ไมโครเวฟ

- เครื่องซักผ้า

- เครื่องทำน้ำอุ่น

-------------------------------------------------------------------------

Location:BTS Ekkamai

Area: 46 Sq.m 

Floor:28

Room type: 2 bedrooms, 2 bathrooms

Selling price: 7,890,000 baht (Transfer fee included)

Fully furnished furniture & Home appliances

- TV

- air conditioner

- fridge

- Microwave

- washing machine

- water heater

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.เอ็ม 0869103639

K.ดา 0647874793

*มี คอนโด XT-Ekkamai หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • XT EKKAMAI
  • 7,890,000 (171,522 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 28
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า XT EKKAMAI

556 ประกาศเช่า

ประกาศขาย XT EKKAMAI

97 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ็กซ์ที เอกมัย

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ทรู ทองหล่อ
Thru Thonglor

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ
The Clover Thonglor

1.1 กม.