เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5688041

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 1/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 2/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 3/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 4/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 5/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 6/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 7/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 8/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 9/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 10/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 11/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 12/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 13/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 14/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 15/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 16/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 17/18
รูป เอ็กซ์ที เอกมัย 🌟PN-00004785🌟 - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
10,750,000 (188,596 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 5
57 ตร.ม.

เอ็กซ์ที เอกมัย วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 2 ห้องนอน

🚿 2 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 5

📏 ขนาดห้อง 57 ตร.ม.

ขายราคา 10.75 ล้านบาท

 

♻️ รวมค่าคอมมิชชั่น

📍 (เอ็กซ์ที เอกมัย) เดินทางสะดวกเพียง 1.6 กิโลเมตร หรือประมาณ 7 นาที ขับรถจาก BTS เอกมัย

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 490 เมตร จากคอนโด

 

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

เซเว่น อีเลฟเว่น – 85 เมตร (เดิน 1 นาที)

ท็อปส์ เอกมัย – 220 เมตร (เดิน 3 นาที)

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ – 400 เมตร (เดิน 5 นาที)

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์ เอกมัย – 850 เมตร (เดิน 9 นาที)

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย – 850 เมตร (เดิน 9 นาที)

รายละเอียด

  • XT EKKAMAI
  • 10,750,000 (188,596 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 259
  • 5
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 57 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า XT EKKAMAI

547 ประกาศเช่า

ประกาศขาย XT EKKAMAI

101 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ็กซ์ที เอกมัย

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ทรู ทองหล่อ
Thru Thonglor

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ
The Clover Thonglor