For sale with tenant, Canapaya Residences บนถนนพระราม 3 สาทร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา - SW001861

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4799028

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For sale with tenant, Canapaya Residences บนถนนพระราม 3 สาทร  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา - SW001861 - รูปที่ 1/10
รูป For sale with tenant, Canapaya Residences บนถนนพระราม 3 สาทร  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา - SW001861 - รูปที่ 2/10
รูป For sale with tenant, Canapaya Residences บนถนนพระราม 3 สาทร  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา - SW001861 - รูปที่ 3/10
รูป For sale with tenant, Canapaya Residences บนถนนพระราม 3 สาทร  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา - SW001861 - รูปที่ 4/10
รูป For sale with tenant, Canapaya Residences บนถนนพระราม 3 สาทร  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา - SW001861 - รูปที่ 5/10
รูป For sale with tenant, Canapaya Residences บนถนนพระราม 3 สาทร  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา - SW001861 - รูปที่ 6/10
รูป For sale with tenant, Canapaya Residences บนถนนพระราม 3 สาทร  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา - SW001861 - รูปที่ 7/10
รูป For sale with tenant, Canapaya Residences บนถนนพระราม 3 สาทร  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา - SW001861 - รูปที่ 8/10
รูป For sale with tenant, Canapaya Residences บนถนนพระราม 3 สาทร  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา - SW001861 - รูปที่ 9/10
รูป For sale with tenant, Canapaya Residences บนถนนพระราม 3 สาทร  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา - SW001861 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
30,000,000 (217,391 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 18
138 ตร.ม.

คณาพญา เรสซิเดนซ์ บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001861

For sale with tenant, Canapaya Residences บนถนนพระราม 3 สาทร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

โลเคชัน : พระราม 3

ขนาด :138 ตารางเมตร

ชั้น :18

ที่จิดรถ : 2 คัน

ประเภทห้อง :3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 

ราคาขาย : 30,000,000 บาท

สถานที่ใกล้เคียง

- โรงเรียนนานาชาติคิงส์คอลเลจกรุงเทพ

- โรงเรียนนานาชาติโชรส์เบอรี กรุงเทพฯ

- Terminal 21 พระราม 3

- Central พระราม 3

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด Canapaya Residences หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Canapaya Residences
  • 30,000,000 (217,391 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 18
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 138 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33
คอนโดให้เช่า Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
Lumpini Place Rama III - Riverview

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ สตาร์ วิว
Star View

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ริเวอร์ไซด์ วิลล่า 1