For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5569584

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา - รูปที่ 1/13
รูป For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา - รูปที่ 2/13
รูป For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา - รูปที่ 3/13
รูป For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา - รูปที่ 4/13
รูป For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา - รูปที่ 5/13
รูป For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา - รูปที่ 6/13
รูป For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา - รูปที่ 7/13
รูป For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา - รูปที่ 8/13
รูป For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา - รูปที่ 9/13
รูป For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา - รูปที่ 10/13
รูป For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา - รูปที่ 11/13
รูป For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา - รูปที่ 12/13
รูป For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยา - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
42,500,000 (414,432 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
102.55 ตร.ม.

แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ 225/1 คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For sale Magnolias Waterfront Residences ห้องมุม วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และชมกิจกรรม ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว ตกแต่งหรูโทนอบอุ่น ในทำเลริมเจ้าพระยาสุดพรีเมียม @42.5MB

Magnolias Waterfront Residences

• Location : Krung Thon Buri

• Near BTS : Charoen Nakhon station (Gold Line)

• Floors: 5 - 10 

• Unit Size : 102.55 sq.m. 2 bedroom / 2 bathroom

• Price : 42,500,000 Baht

- วิวครบทั้งสวน แม่น้ำ และกิจกรรม ICONSIAM — มองเห็นทั้งสวนของ Magnolias และ The Residences at Mandarin Oriental พร้อมชมวิวแม่น้ำเจ้าพระยาและกิจกรรมพิเศษของ ICONSIAM จากระเบียงส่วนตัว

- ขนาดใหญ่ลงตัว 102.55 ตร.ม. — ห้องแบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอยกว้าง โปร่งสบาย เหมาะสำหรับอยู่อาศัยหรือปล่อยเช่า

- ตกแต่งเรียบหรูโทนอบอุ่น — ใช้วัสดุไม้และกระจกบานใหญ่ เพิ่มแสงธรรมชาติและบรรยากาศผ่อนคลายสไตล์รีสอร์ท

Ref.C2511070005

ที่สุดของโครงการระดับ Luxury Residence Condominium

พร้อมรับประสบการณ์ใหม่แห่งการพักอยู่อาศัย บนทำเลที่ดีที่สุด

ภายในห้องประกอบด้วย :

- Digital Door Lock

- เพดานสูง 3 เมตร

- ชุดครัว Built-in จาก Varenna Poliform , เตาอบ+ไมโครเวฟแบบฝังลงไปกับชุด

- ตู้เย็น Built-in ซ่อนไว้ในชุดครัว ของ SIEMENS

- ประตูกระจก ระเบียงด้านนอก เป็นกระจก Tempered Glass บานใหญ่บานเดียว และยังเป็นกระจก Insulate กันความร้อน , กันเสียงรบกวนจากภายนอก

- แอร์เป็นแบบฝังฝ้า มีทั้งในห้องนอน และห้องนั่งเล่น

- อ่างอาบน้ำ ยี่ห้อ Duravit

- ชุด Rain Shower และ Hand Shower แบบปรับทิศทางได้

- ชุดสุขภัณฑ์ ยี่ห้อ Duravit

.

สิ่งอำนวยความสะดวก :

- ชั้น 6 : Infinity Edge Pool สระว่ายน้ำสามารถมองเห็นวิวได้อย่างทั่วถึง Pool Terrace ให้ได้นั่งพักผ่อนระหว่างวัน ห้องฟิตเนส สนามเด็กเล่น สวนพักผ่อนหย่อนใจ โฮมเธียร์เตอร์ และห้องเอนกประสงค์

- ชั้น 42 : Wine Bar ห้องประชุม เล้าจ์ ห้องรับประทานอาหาร และซิการ์บาร์

“Magnolias Waterfront Residences” บนทำเล Landmark แห่งใหม่ ICONSIAM ที่สุดของโครงการระดับ World Class และเป็น New Global Destination แห่งใหม่

- ทำเลที่ตั้งริมฝั่งแม่น้ำเจ้าพระยา บนที่ดิน 50 ไร่