35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5837823

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 1/12
รูป 35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 2/12
รูป 35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 3/12
รูป 35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 4/12
รูป 35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 5/12
รูป 35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 6/12
รูป 35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 7/12
รูป 35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 8/12
รูป 35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 9/12
รูป 35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 10/12
รูป 35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 11/12
รูป 35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
3,200,000 (91,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.

เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Espana for sale 
Build D (Nothside) 
poolview 

2nd floor 
35 Sq.m 
1Bedroom 
1Bartroom
Fully furnished 

Price 3,200,000 THB 
Freehold 

tranfer 50/50

Available instalment plans to owner

รายละเอียด

  • Espana Condo Resort Pattaya
  • 3,200,000 (91,429 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี ซีวิว จอมเทียน
Lumpini Seaview Jomtien

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน
Lumpini Park Beach Jomtien

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ พัทยา
The Venetian Signature Pattaya

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เซเวน ซีส์ คอนโด รีสอร์ท จอมเทียน
Seven Seas Condo Resort Jomtien

1.6 กม.