[Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6049295

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 1/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 2/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 3/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 4/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 5/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 6/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 7/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 8/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 9/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 10/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 11/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 12/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 13/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 14/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 15/16
รูป [Duplex 2 ชั้น Type ใหญ่สุด! P-42444] เดอะ สกาย สุขุมวิท เขตบางนา ชั้น 11-12 พื้นที่ 90 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
11,500,000 (127,778 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 12
90 ตร.ม.

เดอะ สกาย สุขุมวิท 4105 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-42444 เดอะ สกาย สุขุมวิท "ที่สุดของความเหนือระดับ! ขายคอนโด Duplex 2 ชั้น ห้องใหญ่ที่สุดในโครงการ (3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ) พื้นที่ใช้สอยจุใจถึง 90 ตร.ม. วิวเมืองสวย ชั้น 11-12 ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ทันที ทำเลศักยภาพใกล้ BTS อุดมสุข เพียง 420 เมตร และใกล้ทางด่วนบางนา อยู่เองก็สบายหรือลงทุนก็คุ้มค่า"

รายละเอียดทรัพย์สิน:

- ชั้น: 11-12 (ห้องแบบ Duplex 2 ชั้น) อาคาร C

- พื้นที่ใช้สอย: 90 ตร.ม. (Type ใหญ่ที่สุดในโครงการ)

- ประเภท: 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

- วิว: วิวเมืองโล่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า: ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด (มีเครื่องซักผ้าตามภาพ)

- พิกัด: ถนนสุขุมวิท แขวงบางนา เขตบางนา กรุงเทพฯ

- ราคาขาย: 11,500,000 บาท

จุดเด่นและการเดินทาง:

- การเดินทาง: ใกล้ BTS อุดมสุข (420 ม.), BTS บางนา (920 ม.) และใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วนบางนา (1.1 กม.)

- แหล่งช้อปปิ้ง: ใกล้ไบเทคบางนา, เซ็นทรัลบางนา, เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

- สถานศึกษา: ใกล้โรงเรียนนานาชาติเบิร์คลีย์ และโรงเรียนนานาชาติแองโกลสิงคโปร์

- สถานพยาบาล: ใกล้โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท 2 (1.2 กม.) และโรงพยาบาลไทยนครินทร์

-----------------------------------------------------------------------

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม (นัดชมห้อง Duplex ห้องใหญ่)

โทร: 085-592-2897

Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

Facebook: facebook.com/easythaihome

ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • The Sky Sukhumvit
  • 11,500,000 (127,778 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 12
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 90 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Sky Sukhumvit

4105 บางนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Sky Sukhumvit

307 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Sky Sukhumvit

66 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ สกาย สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 132 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท