DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6078914

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/12
รูป DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/12
รูป DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/12
รูป DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/12
รูป DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/12
รูป DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/12
รูป DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/12
รูป DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/12
รูป DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/12
รูป DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/12
รูป DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc - รูปที่ 11/12
รูป DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
3,290,000 (90,137 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
36.5 ตร.ม.

แอสปาย พระราม 4 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26050731 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire Rama 4) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 36.5 ตรม.
-อาคาร B ชั้น 14

****ราคา 3,290,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin (T1)
Tel : 0638692663
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31

รายละเอียด

  • Aspire Rama 4
  • 3,290,000 (90,137 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Aspire Rama 4

182 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Aspire Rama 4

104 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสปาย พระราม 4

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 433 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
Aspire Sukhumvit 48