DL26050706 ขายคอนโด ซีล บาย แสนสิริ (Ceil by Sansiri) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6078903
เข้าชม :
ซีล บาย แสนสิริ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26050706 ขายคอนโด ซีล บาย แสนสิริ (Ceil by Sansiri) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 35 ตรม.
-อาคาร ชั้น 2
****ราคา 3,700,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin (T1)
Tel : 0638692663
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31
รายละเอียด
- Ceil by Sansiri
- 3,700,000 (105,714 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
168 ประกาศเช่า
76 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ซีล บาย แสนสิริ
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2734323)2 ห้องนอน64m2ชั้น 10฿8,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2738666)2 ห้องนอน61.51m2ชั้น -฿8,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2839638)2 ห้องนอน95.38m2ชั้น -฿19,500,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.3 กม.

2 กม.
3.9 กม.
2.6 กม.
0 กม.
3.9 กม.
3.7 กม.
4.3 กม.
0 กม.
2.4 กม.
2.9 กม.
4 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.4 กม.
2.9 กม.
4 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Ceil by Sansiri
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง