DL26050592 ขายคอนโด เดอะ พาโน (The Pano) ใกล้ BRT วัดด่าน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6072983
เข้าชม :
เดอะ พาโน 884/5 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26050592 ขายคอนโด เดอะ พาโน (The Pano) ใกล้ BRT วัดด่าน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663
-4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 225 ตรม.
-อาคาร ชั้น 24
****ราคา 31,999,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin (T1)
Tel : 0638692663
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31
รายละเอียด
- The Pano
- 31,999,000 (142,218 บาท/ตร.ม.)
- 4 ห้องนอน
- 24
- 4 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 225 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

884/5 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
188 ประกาศเช่า
132 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาโน
🌊 Iconic Riverfront Living at The Pano - Panoramic Chao Phraya Views near Bts Chong Nonsi2 ห้องนอน131.81m2ชั้น 3x฿16,500,000UPDATE !
🌊 คอนโดหรูวิวแม่น้ำเจ้าพระยา The Pano พระราม 3 ห้องขนาดใหญ่ วิวพาโนรามา2 ห้องนอน107m2ชั้น 1x฿13,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 1611455)3 ห้องนอน225.74m2ชั้น 33฿49,400,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2340258)2 ห้องนอน145m2ชั้น 2฿19,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2629811)2 ห้องนอน100m2ชั้น -฿16,800,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2335584)3 ห้องนอน222m2ชั้น -฿34,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2351519)2 ห้องนอน134m2ชั้น <10฿17,300,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2519311)2 ห้องนอน107m2ชั้น -฿13,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2560999)2 ห้องนอน100m2ชั้น 24฿16,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2564892)2 ห้องนอน137m2ชั้น 34฿15,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2330342)2 ห้องนอน137m2ชั้น -฿18,200,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2605648)2 ห้องนอน130m2ชั้น 43฿19,500,000UPDATE !