DL26040960 ขายคอนโด เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 (THE MOMENT RATCHADA 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5994918

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26040960 ขายคอนโด เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 (THE MOMENT RATCHADA 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/11
รูป DL26040960 ขายคอนโด เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 (THE MOMENT RATCHADA 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/11
รูป DL26040960 ขายคอนโด เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 (THE MOMENT RATCHADA 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/11
รูป DL26040960 ขายคอนโด เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 (THE MOMENT RATCHADA 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/11
รูป DL26040960 ขายคอนโด เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 (THE MOMENT RATCHADA 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/11
รูป DL26040960 ขายคอนโด เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 (THE MOMENT RATCHADA 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/11
รูป DL26040960 ขายคอนโด เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 (THE MOMENT RATCHADA 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/11
รูป DL26040960 ขายคอนโด เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 (THE MOMENT RATCHADA 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/11
รูป DL26040960 ขายคอนโด เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 (THE MOMENT RATCHADA 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/11
รูป DL26040960 ขายคอนโด เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 (THE MOMENT RATCHADA 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/11
รูป DL26040960 ขายคอนโด เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 (THE MOMENT RATCHADA 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,980,000 (70,714 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.

เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26040960 ขายคอนโด เดอะ โมเมนต์ รัชดา 19 (THE MOMENT RATCHADA 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 28 ตรม.
-อาคาร ชั้น 3

****ราคา 1,980,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-16 19:01:31

รายละเอียด

  • THE MOMENT RATCHADA 19
  • 1,980,000 (70,714 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
THE MOMENT RATCHADA 19

ดินแดง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร
Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak