DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5994946

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 11/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 12/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 13/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 14/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 15/16
รูป DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
26,000,000 (361,111 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 38
72 ตร.ม.

พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26040898 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ (PARK ORIGIN THONGLOR) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 72 ตรม.
-อาคาร B ชั้น 38

****ราคา 26,000,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • PARK ORIGIN THONGLOR
  • 26,000,000 (361,111 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 38
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 72 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า PARK ORIGIN THONGLOR

769 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 426 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 237 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที