🔥 สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20240302311..........Park Origin Thonglor, 3 นอน, 2 น้ำ Duo space, ชั้นสูง 39++, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5198478

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20240302311..........Park Origin Thonglor, 3 นอน, 2 น้ำ Duo space, ชั้นสูง 39++, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 1/10
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20240302311..........Park Origin Thonglor, 3 นอน, 2 น้ำ Duo space, ชั้นสูง 39++, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 2/10
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20240302311..........Park Origin Thonglor, 3 นอน, 2 น้ำ Duo space, ชั้นสูง 39++, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 3/10
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20240302311..........Park Origin Thonglor, 3 นอน, 2 น้ำ Duo space, ชั้นสูง 39++, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 4/10
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20240302311..........Park Origin Thonglor, 3 นอน, 2 น้ำ Duo space, ชั้นสูง 39++, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 5/10
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20240302311..........Park Origin Thonglor, 3 นอน, 2 น้ำ Duo space, ชั้นสูง 39++, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 6/10
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20240302311..........Park Origin Thonglor, 3 นอน, 2 น้ำ Duo space, ชั้นสูง 39++, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 7/10
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20240302311..........Park Origin Thonglor, 3 นอน, 2 น้ำ Duo space, ชั้นสูง 39++, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 8/10
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20240302311..........Park Origin Thonglor, 3 นอน, 2 น้ำ Duo space, ชั้นสูง 39++, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 9/10
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20240302311..........Park Origin Thonglor, 3 นอน, 2 น้ำ Duo space, ชั้นสูง 39++, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
16,000,000 (250,000 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
64 ตร.ม.

พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย - เช่า !! Code C20240302311..........Park Origin Thonglor, 3 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ Duo space, ชั้นสูง 39++, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ขายขาดทุน!!📣📣

@BTS Thonglor 🚌

รายละเอียดห้อง

- 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Duo space

- ขนาดห้อง 64 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 39++

- ห้องอยู่ทางทิศใต้

- ตกแต่งสวย

- ส่วนกลางอลังการ

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- พร้อมเข้าอยู่

- ราคาขาย 16,000,000 บาท **ขายขาดทุน**

- ราคาเช่า 70,000 บาท ต่อเดือน

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email:

sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #parkoriginthonglor #btsthonglor  

รายละเอียด

  • PARK ORIGIN THONGLOR
  • 16,000,000 (250,000 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 39++
  • ใต้
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 64 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า PARK ORIGIN THONGLOR

803 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 423 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย