DL26040809 ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น (The Tree RIO Bang - Aor Station) ใกล้ MRT บางอ้อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5982327
เข้าชม :
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น บางพลัด กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26040809 ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น (The Tree RIO Bang - Aor Station) ใกล้ MRT บางอ้อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 38 ตรม.
-อาคาร ชั้น 9
****ราคา 3,700,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13
รายละเอียด
- The Tree RIO Bang - Aor Station
- 3,700,000 (97,368 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 9
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 38 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
103 ประกาศเช่า
63 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น

คอนโดมิเนียม 30.63 ตร.ม. เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร 2.2M30.63m2ชั้น -฿2,236,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดบางอ้อ1 ห้องนอน30m2ชั้น 15฿2,770,000UPDATE !
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น ชั้น8 ใกล้ MRT บางอ้อ 2 นอน ห้องมุม เฟอร์ครบ ราคาถูก2 ห้องนอน61.25m2ชั้น 8฿5,290,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดบางอ้อ1 ห้องนอน30m2ชั้น 15฿2,770,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดบางอ้อ1 ห้องนอน31m2ชั้น 6฿3,200,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดบางอ้อ1 ห้องนอน30m2ชั้น 15฿2,770,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 38 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดบางอ้อ1 ห้องนอน30m2ชั้น 38฿3,200,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดบางอ้อ1 ห้องนอน31m2ชั้น 6฿3,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.9 กม.

3.8 กม.

3.7 กม.
5.1 กม.
3.6 กม.
3.5 กม.
3.5 กม.
4.2 กม.
4.5 กม.
4.4 กม.
3.5 กม.
2.8 กม.
3.8 กม.
4.3 กม.
4.3 กม.
5.4 กม.
4.7 กม.
4.1 กม.
6.1 กม.
2.9 กม.
6.2 กม.
6.7 กม.
3.5 กม.
3.4 กม.