DL26031337 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 (Life Asoke - Rama 9) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5925323
เข้าชม :
ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26031337 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 (Life Asoke - Rama 9) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 36 ตรม.
-อาคาร ชั้น 27
****ราคา 4,790,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31
รายละเอียด
- Life Asoke - Rama 9
- 4,790,000 (133,056 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 27
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 36 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1165 ประกาศเช่า
286 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9

P-129330 🏢 ต้องการขายคอนโด ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 Thanon Asok - Din Daeng, เเขวง มักกะสัน, Ratchathewi, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า1 ห้องนอน32m2ชั้น 7฿4,900,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
4.3 กม.
3.3 กม.
2.2 กม.
2.9 กม.
4 กม.
3.1 กม.
5.5 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.
2.2 กม.
3.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
0 กม.
0 กม.
4.6 กม.
2.4 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
3.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.
2.2 กม.
3.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Life Asoke - Rama 9
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[ขาย 1 Bed Plus]📍Life Asoke-Rama 9 | Built-in แต่งสวย Luxury Style พร้อมอยู่ ขนาด 35 ตร.ม ชั้นสูง ไม่บล็อควิว](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260210/mT2UrRQ7AQAUrx7uNwDL.jpg?width=486&height=360)

![🔥 คอนโด 1 ห้องนอน ชั้นสูง 55 ตร.ม. ใกล้ BTS อโศก & MRT สุขุมวิท ดีลหายาก! ติดต่อเราตอนนี้! - [U1866788]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260319/ySsreuwyfNb8hMjq5af3.jpg?width=486&height=360)

![🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260227/vCNM6yv6f9bak45S9ENm.jpg?width=486&height=360)