DL26031055 ขายคอนโด ริธึ่ม รัชดา (Rhythm Ratchada) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5911155

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26031055 ขายคอนโด ริธึ่ม รัชดา (Rhythm  Ratchada) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/10
รูป DL26031055 ขายคอนโด ริธึ่ม รัชดา (Rhythm  Ratchada) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/10
รูป DL26031055 ขายคอนโด ริธึ่ม รัชดา (Rhythm  Ratchada) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/10
รูป DL26031055 ขายคอนโด ริธึ่ม รัชดา (Rhythm  Ratchada) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/10
รูป DL26031055 ขายคอนโด ริธึ่ม รัชดา (Rhythm  Ratchada) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/10
รูป DL26031055 ขายคอนโด ริธึ่ม รัชดา (Rhythm  Ratchada) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/10
รูป DL26031055 ขายคอนโด ริธึ่ม รัชดา (Rhythm  Ratchada) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/10
รูป DL26031055 ขายคอนโด ริธึ่ม รัชดา (Rhythm  Ratchada) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/10
รูป DL26031055 ขายคอนโด ริธึ่ม รัชดา (Rhythm  Ratchada) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/10
รูป DL26031055 ขายคอนโด ริธึ่ม รัชดา (Rhythm  Ratchada) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,900,000 (104,255 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 32
47 ตร.ม.

ริธึ่ม รัชดา 448 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26031055 ขายคอนโด ริธึ่ม รัชดา (Rhythm Ratchada) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 47 ตรม.
-อาคาร A ชั้น 32

****ราคา 4,900,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45

รายละเอียด

  • Rhythm Ratchada
  • 4,900,000 (104,255 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 32
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Rhythm Ratchada

448 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Rhythm Ratchada

395 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Rhythm Ratchada

150 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริธึ่ม รัชดา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao