DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5894949

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/14
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/14
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/14
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/14
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/14
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/14
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/14
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 8/14
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 9/14
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 10/14
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 11/14
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 12/14
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 13/14
รูป DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
2,600,000 (78,148 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.

ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 33.27 ตรม.
-อาคาร B ชั้น 9

****ราคา 2,600,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Benz (เบนซ์)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45

รายละเอียด

  • Lumpini Place Narathiwas 24
  • 2,600,000 (78,148 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Place Narathiwas 24

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ