DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5880386

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/12
รูป DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/12
รูป DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/12
รูป DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/12
รูป DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/12
รูป DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/12
รูป DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/12
รูป DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/12
รูป DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/12
รูป DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/12
รูป DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 11/12
รูป DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
9,900,000 (147,761 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
67 ตร.ม.

โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26030586 ขายคอนโด โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี (Noble Above Wireless - Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 67 ตรม.
-อาคาร ชั้น 8

****ราคา 9,900,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Noble Above Wireless - Ruamrudee
  • 9,900,000 (147,761 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 67 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 975 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
Noble Recole

2.8 กม.

เซ็นทรัล ชิดลม

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

เซ็นทรัล เอ็มบาสซี่

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รร.วัฒนาวิทยาลัย

1.9 กม.