DL26030045 ขายคอนโด บ้าน เพลินจิต (Baan Ploenchit) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5852645
เข้าชม :
บ้าน เพลินจิต ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26030045 ขายคอนโด บ้าน เพลินจิต (Baan Ploenchit) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 60 ตรม.
-อาคาร ชั้น 12
****ราคา 6,500,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-16 19:01:31
รายละเอียด
- Baan Ploenchit
- 6,500,000 (108,333 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 60 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
23 ประกาศเช่า
21 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ บ้าน เพลินจิต

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1443469)2 ห้องนอน100m2ชั้น 11฿16,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2625161)2 ห้องนอน100m2ชั้น 2฿12,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2625165)2 ห้องนอน100m2ชั้น 2฿10,500,000UPDATE !
LTH12414 –Noble Remix Condo FOR SALE Size 168 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 34 MB3 ห้องนอน168m2ชั้น 32+฿34,000,000UPDATE !
LTHC10472–Baan Phloen Chit FOR SALE 1 beds 1 baths Size 70 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 7.9MB1 ห้องนอน70m2ชั้น 10+฿7,900,000UPDATE !
LTHC12412 – Baan Ploenchit Condo FOR SALE Size 96 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phloen Chit Station ONLY 12.5 MB2 ห้องนอน96m2ชั้น 1+฿12,500,000UPDATE !
LTH14611 – Condo for Sale | Baan Ploenchit | 60 sqm | 1 Bed 1 Bath | Near BTS Ploenchit | 7.15 MB | คอนโดขาย บ้าน เพลินจิต1 ห้องนอน11m2ชั้น 0฿7,150,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.5 กม.

2.5 กม.

2.7 กม.

2.6 กม.
2.2 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.7 กม.
2.5 กม.
2.7 กม.
2.1 กม.
5.8 กม.
4.3 กม.
2.3 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.
6.6 กม.
2.8 กม.
3.9 กม.
3.6 กม.
2.5 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
4.1 กม.
3 กม.
0 กม.
3.3 กม.
4.7 กม.
2.6 กม.
3.8 กม.
3.3 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
2.7 กม.
3.4 กม.
6 กม.
2.3 กม.
3.3 กม.